എട്ടാം ക്ലാസിൽ പഠിക്കുന്ന പെൺകുട്ടിക്ക് കാമുകനും ആയി ഇതിനോടകം നാല്പതിലധികം ലൈം.ഗിക ബന്ധം

ഈ സംഭവം നടക്കുന്ന വിശാഖപട്ടണത്തിലാണ് വിശാഖപട്ടണത്തിൽ ഒരു അപ്പാർട്ട്മെൻറ് സെക്യൂരിറ്റി ജോലിക്ക് ആയിട്ട് വന്നിട്ടുള്ള വ്യക്തിയായിരുന്നു സത്യൻ എന്ന് പറയുന്നത് അദ്ദേഹത്തിൻറെ ഫാമിലിയും ഭാര്യയും രണ്ടു മക്കളും അടങ്ങുന്ന കുടുംബവും താമസിക്കുന്നത് ആ ഒരു അപ്പാർട്ട്മെന്റിൽ തന്നെയായിരുന്നു അദ്ദേഹം അവിടെ എത്തിയിട്ട് അവരുടെ രണ്ട് മക്കളെയും അവിടെ അടുത്തുള്ള ഒരു ഗവൺമെൻറ് സ്കൂളിലാണ് അദ്ദേഹം ചേർത്തിട്ടുള്ളത് അവരുടെ യഥാർത്ഥ സ്ഥലം എന്ന് പറയുന്നത്.

ആന്ധ്രപ്രദേശ് ആണ് ഈ രണ്ടു മക്കളിൽ വെച്ച് തന്നെ സത്യനെ ഏറ്റവും കൂടുതൽ ആയിട്ട് ഇഷ്ടം ഉണ്ടായിരുന്ന അവരുടെ എട്ടാം ക്ലാസിൽ പഠിക്കുന്ന ഭവാനി എന്ന് പറയുന്ന പെൺകുട്ടിയോട് ആയിരുന്നു. അവൾക്ക് വേണ്ട എല്ലാ കാര്യങ്ങളും ഇയാൾ ചെയ്തു കൊടുത്തിരുന്നു അവൾക്ക് വേണ്ടത് എല്ലാം അവിടെ എല്ലാ കാര്യങ്ങളും ഒക്കെ വളരെ സ്നേഹത്തോടുകൂടി അവൾ ചോദിക്കുന്നതൊക്കെ ചെയ്തു കൊടുത്തിരുന്നു അയാളുടെ ഫോൺ എപ്പോഴും ഭവനയുടെ കയ്യിൽ ആയിരിക്കും അവൾ അതിൽ ഗെയിം കളിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുകയും ഒക്കെ ചെയ്യും അങ്ങനെ വളരെ സന്തോഷത്തോടെ കൂടെ പോകുന്ന അവരുടെ ജീവിതത്തിൽ 2021 ഒരു സംഭവം ഉണ്ടായി.

അന്ന് വളരെ ക്ഷീണിതൻ ഒക്കെ ആയിട്ട് കിടക്കുക ആണ് സത്യം എന്നു പറയുന്ന വ്യക്തി അതിനിടയിൽ ഉറക്കത്തിനിടയിൽ അദ്ദേഹം മൂത്രശങ്ക വന്ന് മൂത്രമൊഴിക്കാൻ വേണ്ടി എഴുന്നേറ്റ് തിരിച്ചുവരുന്നതിനിടയ്ക്ക് അദ്ദേഹം ശ്രദ്ധിക്കുന്ന ഒരു കാര്യമാണ് തൻറെ മകളുടെ മുറി തുറന്നു കിടക്കുന്നത് ആയിട്ട്. അപ്പം തന്നെ തന്നെ വീടിന്റെ മെയിൻ ഡോറും തുറന്ന് കിടക്കുന്നുണ്ട്..

അയാൾ വേഗം തന്നെ പേടിച്ച് തന്നെ മകൾ കിടക്കുന്ന മുറിയിൽ വന്നു നോക്കുക ആണ് അയാൾ അവിടെ വന്നു നോക്കുമ്പോൾ അവിടെ മകളില്ല അയാൾ വേഗം തന്നെ അപ്പോൾ മകളെ അന്വേഷിച്ച് ബാത്റൂമും ബാൽക്കണിയും ഒക്കെ നടന്ന തിരഞ്ഞു കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയുവാൻ നിങ്ങൾ വീഡിയോ തീർച്ചയായും മുഴുവനായി കാണുക.