അമ്മയെ ഒഴിവാക്കുന്നതിനുവേണ്ടി അച്ഛൻ ജോലിക്ക് പോയ സമയം നോക്കിയിട്ട് കാമുകനും മകളും കൂടി ചെയ്ത പ്രവർത്തി കണ്ടോ

ഹൈദരാബാദ് സിറ്റിയിൽ ശ്രീനിവാസൻ എന്ന് പറയുന്ന ഒരു വ്യക്തി ഉണ്ടായിരുന്നു അയാൾ ഒരു ലോറി ഡ്രൈവർ ആയിരുന്നു അയാളുടെ ഭാര്യ ആയിരുന്നു രഞ്ജിത എന്നു പറയുന്നത് 38 പിന്നെ അയാൾക്ക് ഉണ്ടായിരുന്ന മകൾ 19 പേര് കീർത്തി അവൾ ഒരു കോളേജ് വിദ്യാർഥിനിയെ ആണ് അദ്ദേഹത്തിന് സ്വന്തമായിട്ട് ഒരു ലോറിയാണ് ഉള്ളത് അയാൾ തന്നെയാണ് അവരുടെ ഡ്രൈവർ എന്ന് പറയുന്നത് അതായിരുന്നു അവരുടെ ഉപജീവനമാർഗം എന്ന് പറയുന്നത് ഓടിച്ചിട്ടാണ് അയാൾ ജീവിച്ചിരുന്ന ലോറി അയാൾ ഒരു ദിവസം കൊണ്ടുപോയി നോർത്തിന് മുഴുവൻ അലോറിയും ഓടിച്ച് കറങ്ങിയിട്ട് തിരിച്ച വീട്ടിലേക്ക് വരും അങ്ങനെ ഒരു ദിവസം.

ഒരു പതിനെട്ടാം തീയതി എടുത്തിട്ട് ജോലിയുടെ ആവശ്യത്തിനായിട്ട് പോവുകയാണ് അങ്ങനെ വീട്ടിലേക്ക് തിരിച്ച് വീട് പൂട്ടി സാധാരണ അയാൾ ഇതുപോലെ ജോലിക്ക് പോവുക ആണ് എന്നുണ്ടെങ്കിൽ തിരിച്ചു വരുമ്പോൾ അയാളെയും കഥ അയാളുടെ ഭാര്യയും അതുപോലെതന്നെ മകളും കാത്തിരിക്കുന്നതാണ് പതിവുണ്ടായിരുന്നു എന്നാൽ അന്നത്തെ ദിവസം 13 വിപരീതമായി ജോലി ചെയ്യുന്ന തിരിച്ചു വീട്ടിലേക്ക് വരുമ്പോൾ ഭാര്യയുമില്ല മകളും ഇല്ല.

അയാളുടെ വീട് പൂട്ടിയിരിക്കുന്നത് ആയിട്ടാണ് അയാൾ കാണുന്നത്. അങ്ങനെ അയാളുടെ കയ്യിൽ ഉപയോഗിച്ച് വീട് തുറന്നു വീടിൻറെ അകത്തേക്ക് കയറി അയാൾക്ക് മനസ്സിലായി ആ വീട് പൂട്ടിയിട്ടിട്ട് കുറച്ചു ദിവസമായിട്ടുണ്ട് എന്ന് ഉള്ളത് കാരണം വീടിൻറെ അകത്തൊക്കെ ആകെ പൊടിപിടിച്ചു കിടക്കുകയാണ് അങ്ങനെ അയാളുടെ ഭാര്യയുടെ ഫോണിലേക്ക് വിളിച്ചു നോക്കിയാൽ ഭാര്യയുടെ ഫോണിൽ സ്വിച്ച് ഓഫ് ആണ് അപ്പോൾ.

മകളുടെ ഫോണിലേക്ക് വിളിച്ചു നോക്കിയപ്പോൾ കീർത്തി എടുത്തിട്ട് ഇങ്ങനെ പറഞ്ഞു ഞാനിപ്പോൾ വിശാഖപട്ടണത്താണ് ഉള്ളത് ഞാൻ ഒരു പെണ്ണിൻറെ വീട്ടിലേക്ക് ട്രിപ്പ് വന്നിരിക്കുകയാണ് ഞാൻ വരുമ്പോൾ അമ്മ വീട്ടിൽ ഉണ്ടായിരുന്നു പിന്നീട് എവിടെപ്പോയി എന്ന് അറിയില്ല കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയുന്നതിന് നിങ്ങൾ ഈ വീഡിയോ തീർച്ചയായും മുഴുവനായി തന്നെ കാണുക.