വീട്ടിലെ ബാത്റൂം തുറന്നപ്പോൾ കണ്ട കാഴ്ച കണ്ട് പോലീസുകാർ തന്നെ വിറച്ചു പോയി

മഹാരാഷ്ട്രയിലെ ലാൽബാഗ് എന്ന് പറയുന്ന ഒരു സ്ഥലത്ത് 56 വയസ്സ് ഉള്ള ഒരു വ്യക്തി താമസിച്ചിരുന്നു അയാളുടെ പേര് സുരേഷ് എന്നത് ആയിരുന്നു അദ്ദേഹത്തിന് ഒരു സഹോദരിയാണ് ഉണ്ടായിരുന്നത് അവരുടെ പേര് ആണ് വീണ ഇവർ തമ്മിൽ ആകെ ഒരു വയസ്സിന് മാത്രമേ വ്യത്യാസം ഉണ്ടായിരുന്നുള്ളൂ മീനൊക്കെ 55 വയസ്സ് ആയിരുന്നു പ്രായം വീണയ്ക്ക് ഒരു മകൾ ഉണ്ട്. സിമ്പിൾ എന്നത് ആയിരുന്നു അവളുടെ പേര് അവൾക്ക് ഇപ്പോൾ 26 വയസ്സ് ആയിരുന്നു പ്രായം ബീനയുടെ ഭർത്താവ് അതായത് റിച്ചൻ എന്ന് പറയുന്നത് ഒരു വയസ്സ് ഉള്ളപ്പോൾ മരിച്ച പോയത് ആണ് ഭർത്താവ് മരിച്ചതിന് ശേഷം വീണ ഭർത്താവിൻറെ വീട്ടിൽ തന്നെ ആയിരുന്നു നിന്നിരുന്നത്.

അവളെ നോക്കി നിന്നിരുന്നത് എന്ന് ഉണ്ടെങ്കിലും ഭർത്താവിൻറെ അച്ഛനും അമ്മയ്ക്കും ഒന്നും ഇവരുടെ കാര്യത്തിൽ തീരെ ശ്രദ്ധ ഒട്ടും തന്നെ ഉണ്ടായിരുന്നില്ല ആ കാര്യം സുരേഷിനെ മനസ്സിലായി അയാൾ അയാളുടെ ഭാര്യയോട് ഒക്കെ സംസാരിച്ച് അവളെ ഇങ്ങോട്ട് കൊണ്ടുവരാൻ വേണ്ടി നോക്കി അങ്ങനെ സുരേഷ് വീണയോട് പറഞ്ഞു വീണ നീ അവിടെ നിന്ന് ഇങ്ങോട്ട് പോന്നോളൂ നമ്മുടെ മഹാരാഷ്ട്രയിലേക്ക് ഇങ്ങോട്ട് പോകുന്നുള്ളൂ ഞാൻ നിനക്ക് ഇവിടെ ഒരു വീട് എടുത്ത് തരാം നീ കൊച്ചിനെയും നോക്കി അവിടെ നിന്നോളൂ നിങ്ങൾക്ക് ജീവിക്കാനുള്ള പൈസയും ഞാൻ തരാം എന്ന് പറഞ്ഞു.

ഇപ്പോൾ കുട്ടിയുടെ കാര്യമാണ് പ്രധാനം അവളെ പഠിപ്പിക്കുക എന്നൊക്കെ പറഞ്ഞു അവളെ ഇങ്ങോട്ട് കൊണ്ടുവന്നു. അങ്ങനെ വീണ ഇവരുടെ അടുത്തേക്ക് വന്നു അങ്ങനെ പഠിക്കാൻ വിട്ടു അവൾ ഒന്നു മുതൽ 10 വരെ പഠിച്ചു അതിനുശേഷം പ്ലസ് വൺ പ്ലസ് ടുവിനും ഒക്കെ പോയി അത് കഴിഞ്ഞപ്പോൾ വീണ റിമ്പിളിനോട് പറഞ്ഞു നമ്മൾ ഇപ്പോൾ ചേട്ടൻറെ പൈസ കൊണ്ട് ആണ് ജീവിക്കുന്നത്. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയുവാൻ നിങ്ങൾ ഈ വീഡിയോ തീർച്ചയായും മുഴുവനായി തന്നെ കാണുക.