നാടിനെ ഒന്നാകെ ഭയപ്പെടുത്തിയ സൈക്കോ  ഞെട്ടിക്കുന്ന കഥ

ശ്രീലങ്കയിലെ ഒരു ഗ്രാമത്തിൽ സ്വർണാ എന്ന് പേരുള്ള ഒരു 37 വയസ്സുകാരി ആയിട്ടുള്ള സ്ത്രീ താമസിച്ചിരുന്നു അവൾക്ക് മൂന്ന് മക്കളാണ് ഉള്ളത് വിവാഹമൊക്കെ കഴിഞ്ഞ് അവൾക്ക് മൂന്ന് മക്കളാണ് ഉള്ളത് അതിൽ മൂത്ത് മകനെ 18 വയസ്സ് ആണ് പ്രായം ഉള്ളത് അവരോട് ഒപ്പം ആണ് അവൾ താമസിക്കുന്നത് അവരുടെ മറ്റേ രണ്ടു മക്കൾ എന്ന് പറയുന്നത് ഹോസ്റ്റലിൽ നിന്ന് ആണ് താമസിക്കുന്നത് അങ്ങനെയിരിക്കുമ്പോൾ ആണ് 2015 ഏപ്രിൽ ആറാം തീയതിയുടെ ഭർത്താവ് അദ്ദേഹത്തിന്റെ ബിന്ദു ആരോ മരിച്ചു.

എന്ന് പറഞ്ഞിട്ട് അങ്ങോട്ട് പോകുന്നത് അങ്ങനെ അദ്ദേഹം ആ ഒരു മരണ ചടങ്ങിൽ പോയി പങ്കെടുത്ത് തിരിച്ചുവരുമ്പോൾ യഥാർത്ഥത്തിൽ നല്ല രീതിയിൽ വൈകിയിരുന്നു രാത്രി ഒരു 12:00 ഒക്കെ കഴിയുമ്പോൾ ഒക്കെ ആണ് അദ്ദേഹം വീട്ടിലേക്ക് തിരിച്ച് എത്തുന്നത്. അങ്ങനെ അദ്ദേഹം മാത്രം വീട്ടിൽ തിരിച്ചെത്തി നോക്കുമ്പോൾ അദ്ദേഹം കാണുന്ന കാഴ്ച എന്താ ഇന്ന് വച്ചുകഴിഞ്ഞാൽ വീടിൻറെ വാതിൽ ഒക്കെ തുറന്നിട്ടാണ് കിടക്കുന്നത് അതുപോലെ തന്നെ വീടിൻറെ ലൈറ്റ് ഒക്കെ തന്നെ ഓഫ് ആയിരുന്നു ലൈറ്റുകൾ ഒക്കെ അണഞ്ഞിട്ട് ആണ് നിന്നിരുന്നത്. അങ്ങനെ അദ്ദേഹം നോക്കിയിട്ട്.

ഒരുപാട് തവണ അദ്ദേഹത്തിന്റെ ഭാര്യയെ വിളിച്ചു നോക്കി. ഒരുപാട് തവണ വിളിച്ചിട്ടും തിരിച്ചൊന്നും കേൾക്കാത്തതുകൊണ്ട് അദ്ദേഹം പതിയെ വീടിൻറെ അകത്തേക്ക് കയറി എന്നിട്ട് അദ്ദേഹം അവിടുത്തെ ലൈറ്റ് ഒക്കെ ഇട്ട് നോക്കി അങ്ങനെ ലൈറ്റ് ഒക്കെ ഇട്ടതിനുശേഷം അദ്ദേഹം നോക്കുമ്പോൾ വളരെയധികം ഞെട്ടിക്കുന്ന ഒരു കാഴ്ച ആണ് അവിടെ കണ്ടത് പറയില്ല എല്ലാം തന്നെ രക്തത്തിൻറെ കറകൾ നിൽക്കുന്നു. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയുന്നതിന് നിങ്ങൾ ഈ വീഡിയോ തീർച്ചയായും മുഴുവനായിത്തന്നെ കാണുക.