വേരിൽ നിന്ന് കറുത്ത മുടി വളരാൻ ഇതാ ഒരു ഒറ്റമൂലി.. ഡൈ മുടിയിൽ പുരട്ടിയതുകൊണ്ടു കാര്യമില്ല

ഡൈ മുടിയിൽ പുരട്ടിയതുകൊണ്ടു കാര്യമില്ല, വേരിൽ നിന്ന് കറുത്ത മുടി വളരാൻ ഇതാ ഒരു ഒറ്റമൂലി. നരച്ച മുടി നമ്മളിൽ പലരും അഭിമുഖീകരിക്കുന്ന ഒരു പ്രശ്നമാണ്. മിക്ക ആളുകൾക്കും വാർദ്ധക്യത്തിലെത്തുന്നതിനുമുമ്പ് നരച്ച മുടിയുണ്ട്. അകാല സ്ഖലനം എല്ലാവരേയും അലട്ടുന്ന ഒരു പ്രശ്നമാണ്. പിരിമുറുക്കവും സമ്മർദ്ദവും മൂലമാണ് ആളുകളിൽ അകാല സ്ഖലനം സംഭവിക്കുന്നതെന്ന് പറയപ്പെടുന്നു.

എന്നാൽ ചെറുപ്രായത്തിൽ തന്നെ ചായം പൂശാൻ ഇ വിമുഖത കാണിക്കുന്നു മുടി നിറയ്ക്കുന്നതിനേക്കാൾ ഇത് ആളുകളെ വിഷമിപ്പിക്കുന്നു. സൗന്ദര്യക്കുറവ് എന്നിവയിലേക്ക് നയിക്കുന്നു. തലമുടി കുറയുകയോ ഇല്ലാതാകുകയോ ചെയ്യുന്ന അവസ്ഥയാണ് മുടി കൊഴിച്ചിൽ. മനുഷ്യർക്ക് അസാധാരണമായ മുടി വളർച്ചയുണ്ട്. അവ പ്രധാനമായും തലയിൽ കാണപ്പെടുന്നു.

It doesn’t matter if the dye is applied to the hair, here is a single root to grow black hair from the roots. Gray hair is a problem that many of us face. Most people have gray hair before they reach old age. Premature ejaculation is a problem that is affecting more and more people. Premature ejaculation in humans is said to be caused by stress and strain.

But people are reluctant to dye at an early age because it bothers people more than filling their hair. Leading to lack of beauty. Hair loss is a condition in which the hair falls out or disappears. Humans have abnormal hair growth. They are mainly found on the head.