ആരും വെളുക്കും..! പാലുപോലെ വെളുക്കണോ? ഇത് തേച്ചുനോക്കു: വീഡിയോ കാണാം

ഞങ്ങൾ‌ ധാരാളം ക്രീമുകളും ഫെയ്‌സ് പാക്കുകളും വർ‌ണ്ണത്തിലേക്ക് പ്രയോഗിക്കുന്നു. അല്ലെങ്കിൽ ബ്ലീച്ചും ഫേഷ്യലുകളും ചെയ്യുന്നവർ. ഇത് എല്ലാവർക്കും ഉപയോഗിക്കാൻ കഴിയും പ്രത്യേകിച്ചും ഇതിന് പണച്ചെലവ് ഇല്ലാത്തതിനാൽ.

ഇത് ഒരു സ്വാഭാവിക ഘടകമായതിനാൽ ഇത് എല്ലാവർക്കും തുല്യമായി ഉപയോഗിക്കാൻ കഴിയും മാത്രമല്ല പാർശ്വഫലങ്ങളില്ല. എല്ലാ ദിവസവും നമ്മുടെ കുളി വെള്ളത്തിൽ ആപ്പിൾ സിട്രിക് ആസിഡ് ചേർത്ത് കുളിക്കുകയാണെങ്കിൽ ക്രമേണ നമ്മുടെ ശരീരത്തിന്റെ നിറം വർദ്ധിക്കും.

We apply lots of creams and face packs to the complexion. Or those who do bleach and facials. Everyone can use it, especially since it does not cost money.

As it is a natural ingredient it can be used equally by everyone and has no side effects. If we add apple citric acid to our bath water every day, our body color will gradually increase.