പ്രസവ ശേഷം വയറ് കുറയും വേറെ ഒന്നും ചെയ്യേണ്ട ആവശ്യം ഇല്ല ഇതൊന്ന് മതി: വീഡിയോ കാണാം

അത്തരം പരീക്ഷണങ്ങളിൽ ഉൾപ്പെടുന്ന ആരോഗ്യപരമായ അപകടങ്ങളെക്കുറിച്ച് അറിഞ്ഞിരിക്കേണ്ടത് പ്രധാനമാണ്. അല്ലെങ്കിൽ കൊഴുപ്പും വയറും കുറയുമ്പോൾ കാര്യങ്ങൾ വഷളാകുകയും ആരോഗ്യകരമാവുകയും ചെയ്യും.

ഈ സാഹചര്യങ്ങളെ നേരിടാനുള്ള വഴികൾ തേടേണ്ടത് പ്രധാനമാണ്. മൂന്ന് മാസം, പത്ത് ദിവസം, ഒരാഴ്ച എന്നീ വാഗ്ദാനങ്ങളിൽ വിശ്വസിക്കുന്ന നിങ്ങൾ ശരീരഭാരം കുറയ്ക്കാൻ പുറപ്പെടുന്നതിന് മുമ്പ് എന്തെങ്കിലും ചിന്തിക്കേണ്ടതുണ്ട്. ഇതെല്ലാം ശരീരത്തിൽ പലവിധത്തിൽ സമ്മർദ്ദവും പ്രതിസന്ധികളും സൃഷ്ടിക്കുന്നു എന്നതിനാലാണിത്.

It is important to be aware of the health risks involved in such experiments. Or when fat and belly are low, things get worse and healthier.

It is important to look for ways to deal with these situations. Believing in the promises of three months, ten days and a week, you need to think of something before you go out to lose weight. This is because all of this creates stress and crises in the body in many ways.