ശ്വാസം അടക്കിപ്പിടിച്ചേ വീഡിയോ കാണാനാവൂ 50 ലക്ഷം ആളുകൾ ചങ്കിടിപ്പോടെ കണ്ട ആ വീഡിയോ ഇതാണ്

റെയിൽവേ സ്റ്റേഷനുകളിലും മറ്റ് അപകടം കൂടിയ മേഖലകളിലും പിഞ്ചു കുഞ്ഞുങ്ങൾക്ക് അതീവ സുരക്ഷിതത്വവും ശ്രദ്ധയും നൽകേണ്ടത് വളരെ അത്യാവശ്യമാണ്. കാരണം ഒരു അശ്രദ്ധ ചിലപ്പോൾ വലിയ ഒരു വിപത്തായി മാറാൻ സാധ്യതയുണ്ട്. അത്തരത്തിലുള്ള ഒരു ശ്രദ്ധക്കുറവ് വീഡിയോ ആണ് ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ എങ്ങും വൈറലായി മാറി കൊണ്ടിരിക്കുന്നത്. ഒരു നിമിഷം ആരുടെയും ചങ്ക് ഒന്ന് പിടഞ്ഞു പോകും ഈ വീഡിയോ കാണുമ്പോൾ. ട്രെയിൻ വരുന്നതിനിടെ അമ്മയുടെ അരികിൽ നിന്നും പാളത്തിലേക്ക് വീണ രണ്ടുവയസ്സുകാരി.

പിന്നീട് സംഭവിച്ചത് കണ്ട് അത്ഭുതത്തോടെ യാത്രക്കാർ. കുഞ്ഞിനെ രക്ഷിച്ചത് ദൈവമാണ് എന്ന സോഷ്യൽ ലോകം. ട്രെയിൻ വരുന്നതിനിടെ പാളത്തിലേക്ക് വീണ രണ്ടുവയസ്സുകാരി. ഒന്നും ചെയ്യാനുള്ള സമയമോ സന്ദർഭമോ ലഭിച്ചില്ല. ചങ്കുപൊട്ടി ദൈവമേ എന്ന ഒരു വിളി മാത്രമാണ് അമ്മ ചെയ്തത്. ആ ഒരു വിളിയും അതുപോലെ ആ കുരുന്നിനെയും കണ്ടില്ല എന്ന് നടിക്കാൻ ഈശ്വരന് സാധിച്ചില്ല. പാളത്തിലേക്ക് വീണ കുഞ്ഞു പെട്ടെന്ന് തെന്നിമാറി അപ്പുറത്തേക്ക് വീണു. ഈ വിഷയത്തെപ്പറ്റി ഇനി കൂടുതലായി അറിയുന്നതിന് നിങ്ങൾ ഈ വീഡിയോ പൂർണമായും കാണേണ്ടതാണ്.

We believe that everything we offer will be of benefit to you. You can record your comments and comments. I look forward to your valuable comments. If you like these tips, you should follow this page.