വിഷം ആവും വലിയ ഉള്ളി ഇനി ഇങ്ങനെ ചെയ്യരുതേ ജാഗ്രത ആവശ്യം: വീഡിയോ കാണാം

ഈ പ്ലാന്റ് സഖ്യകക്ഷികളുടെ കുടുംബത്തിൽ പെടുന്നു. ലോകത്ത് ഏറ്റവും കൂടുതൽ വളരുന്ന സവാളയാണ് ഉള്ളി. ഉള്ളി അവരുടേതായ രീതിയിലും മറ്റ് പല കറികളിലും ഉപയോഗിക്കുന്നു. മറ്റ് ഭക്ഷണങ്ങളുടെ രുചി വർദ്ധിപ്പിക്കാനും സലാഡുകൾ, അച്ചാറുകൾ എന്നിവയ്ക്കും ഇത് ഉപയോഗിക്കുന്നു.

സയൻസ് മേളകളിൽ ഉള്ളിയുടെ വലിയ കോശങ്ങൾ മൈക്രോസ്കോപ്പിലൂടെ കാണുമ്പോൾ വ്യക്തമായി കാണാം. വിഷം ആവും വലിയ ഉള്ളി ഇനി ഇങ്ങനെ ചെയ്യരുതേ ജാഗ്രത ആവശ്യം.

This plant belongs to the family of allies. Onion is the largest growing onion in the world. Onions are used in their own way and in many other curries. It is also used in salads and pickles to enhance the taste of other foods.

At science fairs, large cells of onions can be clearly seen under a microscope. Be careful not to overdo it with large onions that are poisonous.