ഇത് കണ്ട് ലോറി ഡ്രൈവർ ചെയ്തത് കണ്ടോ കയ്യടിച്ച് സോഷ്യൽ മീഡിയ യുവതിക്ക് നേരെ പാഞ്ഞടുത്ത് കാട്ടുപോത്ത്

കൂട്ടത്തിൽ സഞ്ചരിച്ച യുവതിയുടെ നേരെ ചീറിപ്പാഞ്ഞു കാട്ടുപോത്ത്. പിന്നീട് നടന്നത് കണ്ടാൽ ഞെട്ടിപോകും. സ്കൂട്ടറിൽ സഞ്ചരിക്കുകയായിരുന്ന യുവതിയെ ആക്രമിക്കാൻ പിന്നിലൂടെ പാഞ്ഞെത്തിയ കാട്ടുപോത്ത് നിന്നും അതിസാഹസികമായി യുവതിയെ രക്ഷിച്ച ലോറി ഡ്രൈവർ. ലോറി ഡ്രൈവറുടെ ഇടപെടൽമൂലം യുവതി കാട്ടുപോത്തിനെ ആക്രമണത്തിൽനിന്നും രക്ഷപ്പെട്ടത് തലനാരിഴയ്ക്ക് ആണ്. സ്കൂട്ടറിൽ സഞ്ചരിച്ചുകൊണ്ടിരുന്ന യുവതിക്ക് നേരെ കാട്ടുപോത്ത് ചീറി പാഞ്ഞു വരികയായിരുന്നു. പുറകിലൂടെ കാട്ടുപോത്ത് പാഞ്ഞു വരുന്നത് മറയൂർ കാന്തല്ലൂർ റോഡിലൂടെ സഞ്ചരിക്കുന്ന സംല എന്ന യുവതി കണ്ടില്ല.

ഈ സമയത്ത് എതിരെ തീരെ കാന്തല്ലൂരിൽ നിന്നും മറയൂരിലേക്ക് ഇഷ്ടിക ലോഡുമായി വരികയായിരുന്നു കാന്തല്ലൂർ സ്വദേശി സുരേഷ്. അപകടം മണത്തറിഞ്ഞ സുരേഷ് കാട്ടുപോത്തിൻറെയും യുവതിയുടെയും മധ്യേ വണ്ടി ഓടിച്ചു കയറ്റുകയായിരുന്നു. വേഗത്തിൽ ഓടിയെത്തിയ പോത്ത് പ്രതീക്ഷിച്ചതുപോലെ ലോറിയിടിച്ചു. കൊമ്പ് ലോറിയിൽ കുത്തി കയറി. വേദന കൊണ്ട് പുളഞ്ഞ പോത്ത് തിരിച്ചു ഓടുകയായിരുന്നു. ഈ വിഷയത്തെക്കുറിച്ച് ഇനി കൂടുതലായി അറിയുന്നതിന് നിങ്ങൾ ഈ വീഡിയോ പൂർണമായും കാണേണ്ടതാണ്.

We believe that everything we offer will be of benefit to you. You can record your comments and comments. I look forward to your valuable comments. If you like these tips, you should follow this page.