ജനിച്ച കുഞ്ഞിനെഓടയിൽ വലിച്ചെറിഞ്ഞത് കണ്ട് നായ്ക്കൾ ചെയ്തത്കണ്ടോ

കുഞ്ഞു ജനിച്ച ഉടനെ കുഞ്ഞിനെ അഴുക്കുചാലിൽ വലിച്ചെറിഞ്ഞു ഇത് കണ്ടു നായ ചെയ്തത് കണ്ടോ? ഓടയിൽ ഉപേക്ഷിച്ച് പെൺകുഞ്ഞിനെ തുണയായത് തെരുവുനായകൾ ആയിരുന്നു. ഹരിയാനയിൽ ആണ് ഞെട്ടിക്കുന്ന ഈ സംഭവം നടന്നത്. ജനിച്ച മണിക്കൂറുകൾ മാത്രം ഉള്ള കുഞ്ഞിനെയാണ് അതിൻറെ അമ്മ അവിടുത്തെ ഓടയിൽ ഉപേക്ഷിച്ചത്. കവറിലാക്കി പൊതിഞ്ഞ കുഞ്ഞിനെ നായകൾ കണ്ടെത്തുകയായിരുന്നു. ഓടയിൽ നിന്നും കബറടക്കം കുഞ്ഞിനെ നായ്ക്കൾ പുറത്തെടുത്തു. പുറത്തെടുത്ത കുഞ്ഞിനെ കണ്ടു അവർ ഉച്ചത്തിൽ കുരയ്ക്കാൻ തുടങ്ങി. ഇത് കണ്ട് അവിടെ എത്തിയ കാൽനടയാത്രക്കാർ നായ്ക്കൾക്ക് നടുവിൽ കുഞ്ഞിനെ കണ്ടത് പോലീസിനെ അറിയിക്കുകയായിരുന്നു.

സമീപത്തുള്ള സിസിടിവി ദൃശ്യങ്ങൾ പരിശോധിച്ചപ്പോൾ ഒരു സ്ത്രീയാണ് കുഞ്ഞിന് ഉപേക്ഷിച്ചത് എന്ന് വ്യക്തമായി. രണ്ടു നായ്ക്കൾ ചേർന്നാണ് കുഞ്ഞിനെ ഓടയിൽ നിന്നും പുറത്തെടുത്തത് എന്നും ദൃശ്യങ്ങളിൽ വ്യക്തമാണ്. ഈ വിഷയത്തെക്കുറിച്ച് ഇനി കൂടുതലായി അറിയാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നവർ ഈ വീഡിയോ പൂർണമായും കാണേണ്ടതാണ് ആണ്.

We believe that everything we offer will be of benefit to you. You can record your comments and comments. I look forward to your valuable comments. If you like these tips, you should follow this page.