തെരുവിൽ ഉപേക്ഷിച്ച് ഭർത്താവിനെ ഭാര്യനൽകിയ മറുപടികണ്ടോ

കിടക്ക പങ്കിടുക എന്ന ഉദ്ദേശത്തോടുകൂടി വിവാഹം കഴിച്ച ഭർത്താവ് ആവശ്യം കഴിഞ്ഞതോടുകൂടി ഭാര്യയേയും പിഞ്ചു മക്കളെയും തെരുവിൽ ഉപേക്ഷിക്കുകയാണുണ്ടായത്. പിന്നീട് പെൺകുട്ടിയുടെ ജീവിതത്തിൽ സംഭവിച്ചത് കണ്ടോ. ഇത് കണ്ടാൽ കൈയ്യടിച്ചു പോകും ആരായാലും. ഹ്യൂമൻസ് ഓഫ് ബോംബെ എന്ന ഫേസ്ബുക്ക് പേജിലൂടെ ഷെറിൻ എന്ന യുവതി തൻറെ അനുഭവം പങ്കുവെച്ചതോടെയാണ് ഇക്കാര്യം സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലാകുന്നത്. അവളുടെ ഫേസ്ബുക്ക് കുറിപ്പ് ഇങ്ങനെയാണ്.

മുസ്ലിം കുടുംബത്തിലാണ് ഞാൻ ജനിച്ചത്. എനിക്ക് 11 വയസുള്ളപ്പോൾ മാതാപിതാക്കൾ തമ്മിൽ എന്നും വഴക്കിടുന്നത് കണ്ടിട്ടുണ്ട്. അധികം വൈകാതെ തന്നെ എൻറെ മാതാപിതാക്കൾ പിരിയുകയാണ് ഉണ്ടായത്. വീണ്ടും വിവാഹം കഴിക്കാൻ അമ്മ തീരുമാനിച്ചു. മറ്റുള്ളവർ എന്ത് പറയും എന്ന് നോക്കാതെ തീരുമാനങ്ങൾ എടുക്കുന്ന ഒരു സ്ത്രീയായിരുന്നു എൻറെ അമ്മ. ഈ വിഷയത്തെ കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയുന്നതിന് നിങ്ങൾ ഈ വീഡിയോ പൂർണമായും കാണേണ്ടതാണ്.

We believe that everything we offer will be of benefit to you. You can record your comments and comments. I look forward to your valuable comments. If you like these tips, you should follow this page.