ഈസൈക്കിൾക്കാരൻറെ വേഗതകണ്ട് ബസ്സിലേ യാത്രക്കാരും ഡ്രൈവറുംഞെട്ടി.

ഹലോ ഫ്രണ്ട്സ്. ഇന്നത്തെ പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും സ്വാഗതം. ഇന്നത്തെ വീഡിയോയിൽ പറയാൻ പോകുന്നത് തികച്ചും വ്യത്യസ്തമായ ഒരു സംഭവത്തെ കുറിച്ചാണ്.അതിനു മുൻപ് ആരെങ്കിലും ഈ ചാനൽ ആദ്യമായിട്ടാണ് കാണുന്നത് എങ്കിൽ സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക. സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുമ്പോൾ തൊട്ടടുത്തുള്ള ബെൽ ബട്ടൺ പ്രസ് ചെയ്യാനും മറക്കരുത്. അങ്ങിനെ ചെയ്താൽ മാത്രമേ ഇതു പോലെ മിസ്സ് ആവാതെ മൊബൈലിൽ നോട്ടിഫിക്കേഷൻ ആയി വരികയുള്ളൂ. അപ്പോൾ നമുക്ക് വീഡിയോയിലെക്ക് കടക്കാം.80 കിലോമീറ്റർ വേഗത്തിൽ പോയിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്ന ബസ്സിനെ വെട്ടിച്ചാണ് ഈ സൈക്കിൾ പോകുന്നത്. ഏവരെയും അമ്പരപ്പിക്കുന്ന ഒരു ദൃശ്യമായിരുന്നു ഇത്. ഇത്രയും സ്പീഡിൽ പോകുന്ന സൈക്കിളോ എന്ന് പോലും എല്ലാവരും അതിശയിച്ചുപോയി. ഇതിനെച്ചൊല്ലി ഒരുപാട് അഭിപ്രായങ്ങളാണ് രംഗത്തെത്തിയിരിക്കുന്നത്.

എന്നാൽ ഇതൊരു ഗിയർ സൈക്കിൾ ആണെന്നും സ്പീഡ് കൂട്ടാനും കുറയ്ക്കാനും ഉള്ള ഒരു വിദ്യ ഈ സൈക്കിളിൽ ഉണ്ടെന്നും ആണ് പലരുടെയും അഭിപ്രായം. അതുകൊണ്ടുതന്നെ എത്ര സ്പീഡിൽ ഏത് വഴിയിലൂടെയും നമുക്ക് പോകാം എന്നും ഏത് വാഹനത്തെയും വെട്ടിക്കാം എന്നും പറയുന്നുണ്ട്.എന്നാൽ ഈ സൈക്കിൾ ഓടിക്കുന്ന വ്യക്തിയുടെ പോക്ക് കണ്ടാൽ ഇത് മരണത്തിലേക്കാണ് പോകുന്നത് എന്ന് കൂടെ അഭിപ്രായപ്പെടുന്നവരുണ്ട്.കാരണം അത്തരത്തിലുള്ള പ്രകടനമായിരുന്നു ഇത്രയും തിരക്കേറിയ റോഡിൽ വച്ച് അയാളുടേത്. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയുവാനായി വീഡിയോ നിങ്ങൾ മുഴുവനായി കാണുക.

We believe that everything we offer will be of benefit to you. You can record your comments and comments. I look forward to your valuable comments. If you like these tips, you should follow this page.