2മിനിറ്റിൽ മുഖം പളപളാന്ന് വെളുപ്പിക്കാം

ഇന്ന് ഞാൻ നിങ്ങൾക്ക് ഒരു ബ്യൂട്ടി ടിപ് പരിചയപ്പെടുത്താനാണ് വന്നിരിക്കുന്നത്.നമ്മുടെ വീട്ടിലുള്ള ഐറ്റംസ് വെച്ചിട്ട് തന്നെ നമ്മുടെ മുഖവും കൈയും കാലും ഒക്കെ ഒന്ന് വെളുപ്പിച് എടുത്താലോ ….. ഇനി നമുക്ക് ഇതിലേക്ക് ആവശ്യമുള്ള സാധനങ്ങൾ എന്തൊക്കെയാണെന്ന് നോക്കാം. ഒരു ചെറുനാരങ്ങാ,2 ടേബിൾ സ്പൂൺ ഓളം പാൽ , ഒരു ടേബിൾ സ്പൂൺ അരിപ്പൊടി, പിന്നെ കോട്ടൻ ഇനി നമുക്ക് പാൽ ഒരു പാത്രത്തിലേക്ക് ഒഴിച്ചു കൊടുക്കാം.അതിനു ശേഷം ചെറുനാരങ്ങാ കട്ട് ചെയ്ത് അരമുറി മാത്രമേ നമുക്ക് ഇതിലേക്ക് ആവശ്യമുള്ളൂ. ഇത് നമുക്ക് കൈയിലും മുഖത്തും ഒക്കെ അപ്ലൈ ചെയ്യാം.

ഇങ്ങനെ ചെയ്യുമ്പോൾ കരിവാളിപ്പു മാറികിട്ടും അതുപോലെതന്നെ പെട്ടെന്ന് വെളുക്കുകയും ചെയ്യും. ബ്യൂട്ടിപാർലറിൽ ഒന്നും പോകാൻ സമയമില്ല ഒരു കല്യാണം ഒക്കെ ഉണ്ടെങ്കിൽ നമുക്കൊന്ന് ക്ലീനപ്പ് ചെയ്യുന്ന ഫീൽ ഫേഷ്യൽ ചെയ്യുന്ന ഫീൽ ഓക്കെയാണ് ഇത് തരുക. അപ്പോൾ ഇതൊരു 15 മിനിറ്റോളം ഇട്ടു വച്ചതിനുശേഷം നമുക്ക് ഇത് മുഖത്തും കൈയ്യിലും കാലിലും ഒക്കെ അപ്ലൈ ചെയ്തെടുക്കാം. അപ്പോൾ ഞാൻ ഇത് ഇതിലിട്ട് വച്ചിട്ടുണ്ട് അതിനുശേഷം ബാക്കിയുള്ള പരിപാടികൾ കാണിച്ചുതരാം. ഇപ്പോൾ നമ്മൾ പാലിൽ ഈ നാരങ്ങ പിഴിഞ്ഞ് 15 മിനിറ്റ് ആയി.അതിനുശേഷം പിഴിഞ്ഞു വെച്ച നാരങ്ങാ തൊണ്ടോടു കൂടി തന്നെ എടുത്ത് കയ്യിൽ ഇങ്ങനെ അപ്ലൈ ചെയ്തു കൊടുക്കാം. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയുവാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

We believe that everything we offer will be of benefit to you. You can record your comments and comments. I look forward to your valuable comments. If you like these tips, you should follow this page.