1ഗ്ലാസ്സ് കുടിക്കൂ വയറ്തൊട കൊഴുപ്പ് 5ദിവസത്തിൽ 5കിലോ തടി കുറയ്ക്കും

ഇന്ന് ഞാൻ വന്നിട്ടുള്ളത് അടിവയറ്റിലും അതുപോലെതന്നെ കയ്യിലെ സൈഡിൽ, ഹിപിൽ ഒക്കെ തൂങ്ങിനിൽക്കുന്ന ഫാറ്റ് ഒക്കെ ഉണ്ടാകും . അതൊക്കെ നല്ല രീതിയിൽ ബെൻ ചെയ്തു കളയാനുള്ള ഒരു രണ്ട് ടിപ്സും ആയിട്ടാണ് ഇന്ന് ഞാൻ വന്നിട്ടുള്ളത്. ആദ്യം തന്നെ ആദ്യത്തെ ടിപ്പ് എന്താണെന്നു നോക്കാം. അതിനു വേണ്ടി ഞാൻ ഇവിടെ തിളപ്പിച്ച വെള്ളം എടുത്തിട്ടുണ്ട്. നല്ല തിളച്ച വെള്ളം തന്നെ എടുക്കുക. ഇതിലേക്ക് നമ്മൾ ഒരു നാരങ്ങയുടെ പകുതി നീര് ഒഴിച്ചു കൊടുക്കുക. നല്ല രീതിയിൽ ഉള്ള ദഹനത്തിന് സഹായിക്കുന്നതാണ് ഇതൊക്കെ… അപ്പോൾ ഇത് കഴിക്കുമ്പോൾ നമ്മുടെ ദേഹത്തുള്ള ഫാറ്റ് ഒക്കെ നന്നായി പോകുകയും ചെയ്യും.

അങ്ങനെ ഒരുപാട് ഗുണങ്ങൾ ഇതിൽ അടങ്ങിയിട്ടുണ്ട്. ഈയൊരു നാരങ്ങയിൽ ആൻറി ഓക്സിഡ് എല്ലാം ധാരാളമടങ്ങിയിട്ടുണ്ട്.ആൻറി ഒക്സിഡൻറ് ഒക്കെ ധാരാളം ഉള്ളതുകൊണ്ട് തന്നെയാണ് മെറ്റബോളിസം ലെവൽ ഒക്കെ ഇന്ക്രീസ് ചെയ്യാനായി സഹായിക്കുന്നത്. അപ്പോൾ ഇത് നന്നായിട്ട് മിക്സ് ചെയ്തതിനു ശേഷം ഇത് കുടിക്കുക. രാവിലെ തന്നെ വെറും വയറ്റിൽ ആണ് ഇത് കുടിക്കേണ്ടത്. നീയൊരു ചൂടിൽ തന്നെ ഇത് കുടിക്കാൻ ശ്രദ്ധിക്കുക. വെറും വയറ്റിൽ തന്നെ നമുക്കത് കുടിക്കുമ്പോൾ ധാരാളം ഗുണങ്ങൾ കിട്ടും. ദഹനത്തിന് ആയാലും ശരീര വേദനയ്ക്ക് ആയാലും എല്ലാത്തിനും ഇത് വളരെ നല്ലൊരു പാനീയമാണ്.

So, like this page and share it to understand this type of horoscope. I request you to share this post so that others can get this information. A good day.