സസ്യങ്ങളിലെ പ്രാണികളെ അകറ്റാൻ ഇത് മാത്രം മതി!

സസ്യങ്ങളിലെ പ്രാണികളെ അകറ്റാൻ ഇത് മാത്രം മതി! നിങ്ങൾ ഇത് തളിക്കുകയാണെങ്കിൽ, കൂടുതൽ കീടങ്ങളില്ല! കീടങ്ങളെ അകറ്റാനുള്ള ഒരു തണുത്ത കീടനാശിനി… നാമെല്ലാവരും ഇപ്പോൾ വീട്ടിൽ ഇരിക്കുകയാണോ? ഈ സമയത്ത് ഫലപ്രദമായി ഉപയോഗിക്കാൻ കഴിയുന്ന ഒന്നാണ് കൃഷി. ഇന്ന് മിക്ക വീടുകളിലും അടുക്കളത്തോട്ടങ്ങളുണ്ട്. എന്നിട്ടും എല്ലാവരും അഭിമുഖീകരിക്കുന്ന ഒരു പ്രശ്നം കീടങ്ങളുടെ അക്രമമാണ്.

പച്ചക്കറികളെക്കുറിച്ച് ഒരു ചിത്രം വരയ്‌ക്കേണ്ടിവരുമ്പോൾ നമ്മിൽ മിക്കവർക്കും ഒരു മനോഭാവമുണ്ട്. എന്നാൽ ഈ കീടങ്ങൾ എല്ലാം ഭക്ഷിക്കുകയും നശിപ്പിക്കുകയും ചെയ്യും. കീടബാധ കാരണം, നല്ല വിളവ് ഇതുവരെ ലഭിച്ചേക്കില്ല. കീടനാശിനികൾ ഒഴിവാക്കാൻ ഉപയോഗിച്ചാൽ വിഷ പച്ചക്കറികൾ വീട്ടിൽ തന്നെ വിളവെടുക്കും. കാർഷിക മേഖലയെ ബാധിക്കുന്ന കീടങ്ങളെയും പ്രാണികളെയും എങ്ങനെ ഒഴിവാക്കാമെന്ന് ഈ വീഡിയോ കാണിക്കുന്നു. ഈ സൈറ്റിലെ എല്ലാവർക്കും ഒരു മികച്ച ദിവസം ഉണ്ടായിരുന്നെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു!

This alone is enough to get rid of the insects on the plants! If you spray it, there are no more pests! A cool pesticide to get rid of pests ോ Are we all sitting at home now? Agriculture is one that can be used effectively at this time. Most homes today have kitchen gardens. Yet one problem that everyone faces is pest violence.

Most of us have a laid back attitude when it comes to painting a picture about vegetables. But all these pests will eat and destroy. Due to pests, good yields may not be obtained yet. Toxic vegetables can be harvested at home if used to avoid pesticides. This video shows how to avoid pests and insects affecting the agricultural sector. Hope everybody on this site had a great day!