കുഞ്ഞിനെരക്ഷപ്പെടുത്താൻ ആകില്ലെന്നുംഅബോട്ട് ചെയ്യണമെന്ന്ഡോക്ടർമാർ പറഞ്ഞെങ്കിലുംഅതിന് സമ്മതിച്ചില്ല.

ആഗ്രഹിച്ചു കിട്ടിയ കുഞ്ഞിനെ ശരിക്ക് കാണും മുൻപേ തന്നെ ദൈവം തട്ടിക്കൊണ്ടുപോയി.36 മണിക്കൂർ മാത്രമായിരുന്നു തൻറെ പൊന്നോമനയെ ലാളിക്കാൻ അമ്മയ്ക്ക് കിട്ടിയത്.രണ്ടാമത്തെ കുഞ്ഞും ദൈവത്തിൻറെ പരീക്ഷണമായി എത്തിയതോടെ ആ മാതാപിതാക്കൾ വളർന്നു പോയി.ഒരു കുഞ്ഞിനെ രക്ഷിക്കാൻ നടത്തിയ പോരാട്ടത്തിന്റെ കഥയാണ് ഈ വീഡിയോയിൽ പറയാൻ പോകുന്നത്. വിവാഹത്തിന് ശേഷം 10 വർഷം കാത്തിരിക്കേണ്ടി വന്നു ഒരു കുഞ്ഞിനു വേണ്ടി. 10 വർഷത്തോളം നടത്തിയ ചികിത്സയുടെയും പ്രാർത്ഥനയുടെയും ഫലമായാണ് ആ അമ്മ ഗർഭിണിയാവുന്നത്. അതോടെ വളരെ സന്തോഷത്തിലായിരുന്നു ആ ദമ്പതികൾ. എന്നാൽ എട്ടാം മാസത്തിലാണ് കുട്ടിയുടെ കിഡ്നി വളരെ വലുതാണെന്ന് കണ്ടെത്തിയത്.

ചെക്കപ്പിലാണ് കുട്ടിക്ക് അപൂർവ്വമായ ഒരു രോഗമുണ്ടെന്ന് കണ്ടെത്തിയത്.ഉടനെ തന്നെ കുഞ്ഞിനെ പുറത്തെടുത്ത് ചികിത്സ നൽകിയെങ്കിലും രക്ഷിക്കാനായില്ല. അവർക്ക് 10 വർഷത്തിനുശേഷം കിട്ടിയ ആ കുഞ് പോയത് താങ്ങാനാവുന്നതല്ലായിരുന്നു.അങ്ങനെ മാസങ്ങൾ കടന്നുപോയി.അമ്മ പിന്നെയും ഗർഭിണിയായി. ഈ പ്രാവിശ്യം അങ്ങിനെ വരരുത്.അതുകൊണ്ടുതന്നെ ആദ്യം ചെക്കപ്പ് നടത്തിയിരുന്നു. ആറാമത്തെ ആഴ്ച ചെയ്‌ത ചെക്കപ്പിൽ കിഡ്നി വലുതായിരിക്കുന്നത് കണ്ടെത്തി.കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്കായി വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

We believe that everything we offer will be of benefit to you. You can record your comments and comments. I look forward to your valuable comments. If you like these tips, you should follow this page.