മുടിവളരുവാൻ ഉലുവഇങ്ങനെ ഉപയോഗിക്കൂ.

മുടി വളരുവാൻ ഉലുവ പാക്കുകൾ. മുടിക്ക് ഒരുപിടി ഗുണങ്ങൾ നൽകുന്നതാണ് ഉലുവ. ഇതിലെ ലീസി‌തീൻ എന്ന ഘടകം മുടിക്ക് ബലം നൽകുന്നു.മുടിക്ക് ഉണ്ടാകുന്ന ഏത് പ്രശ്നത്തെയും മാറ്റിയെടുക്കാൻ ഇത് നല്ലൊരു പരിഹാരമാണ്. ഇതിൽ അടങ്ങിയിരിക്കുന്ന പ്രോട്ടീൻസും ആൻറി ഓക്സൈഡുകളും എല്ലാം മുടി നന്നായി വളരുവാൻ സഹായിക്കുന്നു. മുടിക്ക് ഉലുവയും ഒലിവ് ഓയിലും. രണ്ട് ടീസ്പൂൺ ഉലുവ പൊടിച്ചെടുക്കുക. ഇത് ഒരു ടിസ്പൂൺ ഒലീവ് ഓയിലുമായി ചേർക്കുക.എന്നിട്ട് നല്ലപോലെ ചേർത്തിളക്കുക. ഈ മിശ്രിതം നമുക്ക് ശിരോചർമത്തിലും മുടിയിലും പുരട്ടാം.

മുടി എത്രയുണ്ട് എന്ന് നോക്കി അത് അനുസരിച്ച് മുൻപ് പറഞ്ഞ അനുപാതത്തിൽ മാറ്റങ്ങൾ വരുത്താം. ഈ പേസ്റ്റ് തലയിൽ പുരട്ടി 10 മിനിറ്റ് വയ്ക്കുക.പിന്നീട് ഇളം ചൂടുവെള്ളം കൊണ്ട് കഴുകി കളയാം.വേണമെങ്കിൽ ഇതിലേക്ക് അൽപം ഷാംപൂ ഉപയോഗിക്കാം. വീര്യം കുറഞ്ഞ ഷാംപൂ ആണ് ഉപയോഗിക്കേണ്ടത്. ഇത് ആഴ്ചയിൽ രണ്ട് ദിവസം ഉപയോഗിച്ച് നല്ല ഫലം തന്നെ കിട്ടും. അതുപോലെതന്നെ വെളിച്ചെണ്ണയും ഉലുവയും.വെളിച്ചെണ്ണയും ഉലുവയും കലർന്ന മിശ്രിതം മുടി വളരാൻ വളരെ നല്ലതാണ്. ഉലുവ പൊടിക്കുക. എന്നിട്ട് ഇത് വെളിച്ചെണ്ണയിൽ ചേർത്ത് ശിറോചർമത്തിൽ പുരട്ടുക.കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയുവാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

We believe that everything we offer will be of benefit to you. You can record your comments and comments. I look forward to your valuable comments. If you like these tips, you should follow this page.