നെഞ്ചിരിച്ചിൽ ഒരിക്കലെങ്കിലുംഉണ്ടായിട്ടുള്ളവർ ഇത്കാണൂ.

ഹായ് ഫ്രണ്ട്സ്. വെൽക്കം ടു കൈരളി ഹെൽത്ത്. ഇന്നത്തെ വീഡിയോയിൽ കാണിക്കുന്നത് നമുക്കുണ്ടാകുന്ന അല്ലെങ്കിൽ എല്ലാവർക്കും ഉണ്ടാകുന്ന പ്രശ്നം തന്നെയാണ് നെഞ്ചിരിച്ചിൽ, ഗ്യാസ് ട്രബിൾ,അസിഡിറ്റി എന്നിവ.അപ്പോൾ അതിനുള്ള ചെറിയ ഒരു ഒറ്റമൂലി ആണ് ഞാൻ ഇവിടെ കാണിക്കുന്നത്. അതിനുവേണ്ടി എന്തൊക്കെ ഐറ്റംസ് ആണ് വേണ്ടത് എന്ന് നോക്കാം.ഒന്ന് സാധാ ജീരകം എന്നൊക്കെ നമ്മൾ അറിയപ്പെടുന്നതാണ്. നമ്മളുടെ സാധാരണ ജീരകം.ഇത് ഞാൻ ഇങ്ങനെ കാണിക്കാൻ കാരണം പെരിഞ്ചീരകം ആണ് എന്നൊക്കെ ചോദ്യങ്ങൾ വരാൻ സാധ്യതയുണ്ട്. അതുകൊണ്ടാണ്. ഇതൊരു അര സ്പൂൺ എടുക്കുക.പിന്നെ അതേപോലെതന്നെ എടുക്കേണ്ടത് കരിഞ്ചീരകം ആണ്. കരിഞ്ചീരകം ചിലർ ചോദിക്കാറുണ്ട് കരിഞ്ചീരകത്തിന് പകരം എള്ള് ആണെന്നൊക്കെ.അല്ല.

ഇത് കരിഞ്ചീരകം തന്നെയാണ്. എള്ള് വേറെ.കരിഞ്ചീരകം വേറെ. രണ്ടും അപ്പോൾ സമാസമം എടുക്കുക. അര സ്പൂൺ അര സ്പൂൺ എടുക്കുക. ഇനി നമുക്ക് ഇതൊന്ന് പൊടിച്ചെടുക്കാം. അപ്പോൾ നമ്മൾ ഇതൊന്ന് പൊടിച്ചെടുത്തിട്ടുണ്ട്. ജീരകം ശരിക്കും പറഞ്ഞാൽ നമ്മുടെ ശരീരത്തിന് ഗ്യാസും അസിഡിറ്റിയും പോകുവാൻ വളരെ നല്ലതാണ്. പെരിഞ്ചീരകം അതേ സെയിം എഫക്റ്റ് തരുന്ന ഒന്നുതന്നെയാണ്. ഇത് ഭക്ഷണത്തിന് ഒരു മണിക്കൂർ മുമ്പ് കഴിക്കുക. അല്ലെങ്കിൽ ഭക്ഷണം കഴിച്ച ശേഷം അസിഡിറ്റി തോന്നുകയാണെങ്കിൽ അപ്പോഴും കഴിക്കാം. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയുവാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

We believe that everything we offer will be of benefit to you. You can record your comments and comments. I look forward to your valuable comments. If you like these tips, you should follow this page.