മണ്ണെണ്ണഉപയോഗിച്ച് എത്രഅഴുക്ക് പിടിച്ചബക്കറ്റും ഒരുമിനുട്ടിൽ പുത്തൻ ആക്കാം.

ഹായ് ഫ്രണ്ട്സ്. വെൽക്കം ടു കൈരളി ഹെൽത്ത്.ഇന്നത്തെ വീഡിയോയിൽ പറയാൻ പോകുന്നത് ഇത്രയും അഴുക്കുപിടിച്ച ബക്കറ്റ് അതായത് ബാത്റൂമിൽ ഒക്കെ ഉപയോഗിക്കുന്ന ബക്കറ്റുകൾ എങ്ങനെ നമുക്ക് വൃത്തിയാക്കി എടുക്കാം എന്നാണ്. ഈ ബക്കറ്റ് കാണുമ്പോൾ തന്നെ നിങ്ങൾക്ക് മനസ്സിലാകും. മണ്ണെണ്ണ വെച്ച് എങ്ങനെ വൃത്തിയാക്കി എടുക്കാം എന്നതാണ് പറയുന്നത്. നാട്ടിൽ കിട്ടുന്ന മണ്ണെണ്ണ നീല കളർ ആയിരിക്കും. പക്ഷെ ഇവിടെ കിട്ടുന്ന മണ്ണെണ്ണ ഈയൊരു കളറിൽ ആണ്. അപ്പോൾ നമുക്ക് ഇത് വച്ചിട്ട് എങ്ങനെ ബക്കറ്റ് വൃത്തിയാക്കി എടുക്കാം എന്ന് നോക്കാം. അതിനു മുമ്പായി നിങ്ങൾ ചാനൽ ആദ്യമായി കാണുന്നത് എങ്കിൽ സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക. അതുപോലെതന്നെ തൊട്ടടുത്തുള്ള ബെൽ ബട്ടൺ പ്രസ് ചെയ്യുക.

എങ്കിൽ മാത്രമേ ഞാൻ ഇടുന്ന വീഡിയോ നിങ്ങൾക്ക് മൊബൈലിൽ നോട്ടിഫിക്കേഷൻ കിട്ടുകയുള്ളൂ.ഓക്കേ. അപ്പോൾ ഞാൻ ബക്കറ്റ് എടുത്ത് വെച്ചിട്ടുണ്ട്.നമുക്ക് മണ്ണെണ്ണ എത്രയാണ് കുറച്ച് എടുത്തിട്ട് വേണ്ട ഭാഗത്തേക്ക് എടുത്തിട്ട് നമ്മൾ അതിനു ചുറ്റും ഒഴിച്ചു കൊടുക്കുക. ഒഴിച്ചു കഴിഞ്ഞിട്ട് ഒരു മിനിറ്റ് വെച്ചാൽ മതി. എല്ലാ ഭാഗത്തേക്കും മണ്ണെണ്ണ ഒന്ന് സ്പ്രെഡ് ചെയ്യുക.ബക്കറ്റിലെ ഇൻ സൈഡിലും ഔട്ട് സൈഡിലും അതായത് അകത്തും പുറത്തും നല്ലപോലെ ആക്കുക. അപ്പോൾ നമുക്ക് കാണാൻ സാധിക്കും അഴുക്കുകൾ എല്ലാം തനിയെ ബക്കറ്റിലേക്ക് വരുന്നത്.കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയുവാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

We believe that everything we offer will be of benefit to you. You can record your comments and comments. I look forward to your valuable comments. If you like these tips, you should follow this page.