വെട്ടികേക്ക് എങ്ങനെ ഇത്രഎളുപ്പത്തിൽ ഉണ്ടാക്കിയെടുക്കാം

ഹലോ. വെൽക്കം ബാക്ക്. ആയിഷസ് കിച്ചണിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും സ്വാഗതം. അപ്പോൾ ഇന്ന് ഷെയർ ചെയ്യുവാൻ പോകുന്നത് വെട്ടു കേക്ക് റെസിപ്പി ആണ്.നാട്ടിൽ ചായക്കടയിൽ ഒക്കെ കിട്ടുന്ന നല്ല പെർഫെക്ട് ആയിട്ടുള്ള വെട്ടി കേക്ക് എങ്ങനെ വളരെ സിമ്പിൾ ആയി ഉണ്ടാക്കിയെടുക്കാം എന്നാണ് ഈ വിഡിയോയിൽ പറയുവാൻ പോകുന്നത്. അപ്പോൾ എല്ലാവരും വീഡിയോ മൊത്തത്തിൽ കാണുക. അതുപോലെതന്നെ ഈ ചാനൽ സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യാത്തവർ ഉണ്ടെങ്കിൽ നിങ്ങൾക്ക് ഈ ചാനൽ ഇഷ്ടപ്പെട്ടാൽ ഒന്ന് സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക. അതിൻറെ കൂടെ ഒരു ചെറിയ ബെൽ ബട്ടൻ ഉണ്ടാകും. അതും കൂടി പ്രസ് ചെയ്യുക. അപ്പോൾ ശരി നമുക്ക് ഇനി നേരെ വീഡിയോയിലേക്ക് പോകാം.അപ്പോൾ നമുക്ക് വെട്ടുകേക്ക് ഉണ്ടാക്കാനായി മെയിൻ ആയിട്ട് വേണ്ടത് മൈദ തന്നെയാണ്.

ഒരു കപ്പ് മൈദ ആണ് ഇപ്പോൾ ഞാൻ ഇവിടെ എടുത്തിരിക്കുന്നത്. ഒരു കപ്പ് മൈദ അരിപ്പയിലൂടെ അരിച്ചെടുക്കുക. ഒരു കപ്പ് നിറച്ച് എടുത്തിട്ടില്ല. ലെവൽ ചെയ്തിട്ടാണ് എടുത്തിരിക്കുന്നത്. ഇനി നമ്മൾ എടുക്കേണ്ടത് റവയാണ്.ഒരു കപ്പ് മൈഥയിലേക്ക് ഒരു ടേബിൾ സ്പൂൺ മാത്രമാണ് എടുക്കേണ്ടത്.ഒരുപാട് റവ ചേർക്കരുത്.കറക്റ്റ് ഒരു ടേബിൾസ്പൂൺ റവ തന്നെ ചേർത്തു കൊടുക്കുക. ഇനി ടേസ്റ്റ് ഒന്നു ബാലൻസ് ചെയ്യുവാനായി ഉപ്പ് ഇട്ടു കൊടുക്കുക. ഒരുപാട് ഒന്നും വേണ്ട.കുറച്ചു മതിയാകും.ഇനി ഇതിലേക്ക് വേണ്ടത് ബേക്കിംഗ് സോഡാ ആണ്.ബേക്കിംഗ് സോഡാ ഞാനിവിടെ കാൽ ടീസ്പൂൺ മാത്രമാണ് ചേർത്ത് കൊടുക്കുന്നത്. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

We believe that everything we offer will be of benefit to you. You can record your comments and comments. I look forward to your valuable comments. If you like these tips, you should follow this page.