കണ്ണൂരുകാരുടെ മീൻമുളകിട്ടത് കഴിച്ചിട്ടുണ്ടോ

ഹായ് ഫ്രണ്ട്സ്. എല്ലാവർക്കും ഇന്നത്തെ പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് സ്വാഗതം. നല്ല ടേസ്റ്റ് ഉള്ള ഒരു മീൻകറിയുടെ റെസിപ്പി ആയിട്ടാണ് ഞാൻ എന്ന് വന്നിരിക്കുന്നത്.നല്ല രുചിയോട് കൂടിയുള്ള പെർഫെക്റ്റ് ആയിട്ടുള്ള മീൻകറി എങ്ങനെയാണ് ഉണ്ടാക്കിയെടുക്കേണ്ടത് നമുക്ക് നോക്കാം. ഇത് നമുക്ക് ചോറിന്റെ കൂടെയും ചപ്പാത്തിയുടെ കൂടെയും പൊറോട്ടയുടെ കൂടെയും കഴിക്കാവുന്നതാണ്. അപ്പോൾ നമുക്ക് വീഡിയോയിലേക്ക് പോകുന്നതിനു മുൻപ് എൻറെ ചാനൽ സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്തിട്ടില്ലെങ്കിൽ സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക. സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുമ്പോൾ തൊട്ടടുത്തുള്ള കുഞ്ഞ് ബെൽ ബട്ടൻ ക്ലിക്ക് ചെയ്യാൻ മറക്കരുത്. അതിൽ ഓൾ എന്ന ഓപ്ഷനും അമർത്തണേ. അപ്പോൾ നമുക്ക് വീഡിയോയിലേക്ക് പോകാം.

മീൻകറി തയ്യാറാക്കാൻ നമുക്ക് വേണ്ടത് ഇതുപോലെയുള്ള ഒരു മൺ ചട്ടിയാണ്.മൺ ചട്ടി ചൂടായി കഴിഞ്ഞാൽ നമുക്ക് കുറച്ച് വെളിച്ചെണ്ണ ഒഴിച്ച് കൊടുക്കാം. വെളിച്ചെണ്ണയിൽ തന്നെ ഉണ്ടാക്കുന്നതാണ് മീൻകറിക്ക് നല്ല രുചി. അതിലേക്ക് ഒരു കാൽ ടീസ്പൂൺ ഉലുവ ചേർത്ത് കൊടുക്കുക. അതിനുശേഷം ഇതിലേക്ക് ഒരു മീഡിയം സൈസ് സബോള അറിഞ്ഞത് ചേർത്ത് കൊടുക്കുക. അതിനുശേഷം ഇതിലേക്ക് പച്ചമുളക് ചേർത്ത് കൊടുക്കാം.പച്ചമുളക് നിങ്ങളുടെ എരുവിന് അനുസരിച്ച് ചേർത്ത് കൊടുക്കുക.ഇനി ഇതിലേക്ക് ഇഞ്ചിയും വെളുത്തുള്ളിയും ചതച്ച പേസ്റ്റ് ചേർത്ത് കൊടുത്തിട്ടുണ്ട്. ഇത് എല്ലാം കൂടി നല്ലപോലെ ഒന്ന് ഇളക്കുക. അപ്പോൾ നമ്മൾ ഇട്ട ഇഞ്ചി വെളുത്തുള്ളി പേസ്റ്റ് നല്ലപോലെ വഴന്ന് വന്നിട്ടുണ്ട്. ഇനി കുറച്ച് വേപ്പില ഇട്ടുകൊടുക്കാം. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയുവാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

We believe that everything we offer will be of benefit to you. You can record your comments and comments. I look forward to your valuable comments. If you like these tips, you should follow this page.