ഹാർട്ട്അറ്റാക്ക് കൂടുവാനുള്ള കാരണംഎന്താണെന്ന് അറിയേണ്ടേ

ചെറുപ്പക്കാരിൽ വർധിച്ചുവരുന്ന ഒരു പ്രോബ്ലം ആണ് ഹൃദയാഘാതം മൂലമുള്ള സഡൻ കാർഡിയാക് എന്ന് പറയുന്നത്. രക്തക്കുഴലുകളിൽ പെട്ടെന്ന് ഒരു ബ്ലോക്ക് ഉണ്ടായി അവിടെ സർക്കുലേഷൻ കിട്ടാതെ പെട്ടെന്ന് താളപെശക് ഉണ്ടാവുകയും ഹൃദയം നിലക്കാനുള്ള അവസ്ഥയിലേക്ക് പോകുന്നതും ആണ് ഹാർട്ട് കാർഡിയാക് അറസ്റ്റ്. ഈ ഒരു അവസ്ഥ മുമ്പ് നമ്മൾ കണ്ടു വന്നിരുന്നത് 50 മുതൽ 60 വയസ്സിന് ശേഷം ഉള്ള ആളുകളിൽ ഒരു അസുഖം ആയിട്ടാണ്. എന്നാൽ 30 വയസ്സിനുള്ളിൽ തന്നെ പലപ്പോഴും വളരെ ചെറുപ്പക്കാരിൽ തന്നെ ഈ ഒരു അവസ്ഥ ഉണ്ടാവുകയും അത് മൂലം ഒരു വിലപ്പെട്ട ജീവൻ നഷ്ടപ്പെടുകയും ചെയ്യാം. ശ്രദ്ധയില്ലായ്മ കൊണ്ട് മാത്രമാണ് ഇത് കണ്ടുവരുന്നത്. ഈ ഒരു കാര്യത്തെ കുറിച്ചാണ് ഇന്നത്തെ വീഡിയോയിൽ നിങ്ങളുമായി ചർച്ച ചെയ്യാൻ പോകുന്നത്.

എന്തൊക്കെയാണ് ഇതിന്റെയൊക്കെ ഇപ്പോഴത്തെ കാരണങ്ങൾ?പണ്ടത്തെ കാലഘട്ടത്തെ അപേക്ഷിച്ച് ഇപ്പോൾ വന്നിരിക്കുന്ന നമ്മുടെ ജീവിത രീതിയിലുള്ള മാറ്റങ്ങൾ തന്നെയാണ് ഇതിന് മുഖ്യ കാരണങ്ങൾ. ലൈഫ് സ്റ്റൈൽ ഡിസീസസ് ആണ് പലപ്പോഴും പലരെയും ഹൃദയാഘാതം പോലുള്ള അസുഖങ്ങളിലേക്ക് കൊണ്ടെത്തിക്കുന്നത്. അതായത് അമിതമായ കൊളസ്ട്രോൾ അല്ലെങ്കിൽ ബ്ലഡ് പ്രഷർ എന്നിവ കൃത്യമായ തോതിൽ നില നിർത്താതേ ഇരിക്കുന്നത്, സ്‌ട്രെസ്, വ്യായാക്കുറവ് തുടങ്ങിയവയെല്ലാം അതിനോട് പ്രധാനകാരണമായി കണ്ടുവരുന്നുണ്ട്. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയുവാനായി വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

We believe that everything we offer will be of benefit to you. You can record your comments and comments. I look forward to your valuable comments. If you like these tips, you should follow this page.