സിനിമയിലെ ചിലന്തി വല കെട്ടുന്നത് എങ്ങനെ എന്ന് കണ്ടിട്ടുണ്ടോ?

ഹൊറർ സിനിമകളിലെ ഏറ്റവും പ്രധാനപ്പെട്ട ഘടകങ്ങളിലൊന്നാണ് ചിലന്തിവലകൾ. എന്നാൽ ഈ ചിലന്തിവലകൾ എങ്ങനെ നിർമ്മിക്കാമെന്ന് നിങ്ങൾ എപ്പോഴെങ്കിലും ചിന്തിച്ചിട്ടുണ്ടോ? ഈ ചിലന്തിവലകൾ സ്വാഭാവികമാണെന്ന് കരുതുന്ന ധാരാളം ആളുകൾ ഉണ്ട്, പക്ഷേ അവയെല്ലാം കലാസംവിധായകരുടെ നിർദേശപ്രകാരം നിർമ്മിച്ചവയാണ്. സിനിമയിൽ ചിലന്തിവലകൾ നിർമ്മിക്കുന്നത് ഇങ്ങനെയാണ്.

ഇതിനുള്ള ചേരുവകൾ ഒരു ടേബിൾ ഫാൻ (ഫ്രണ്ട് ഗ്രിൽ നീക്കംചെയ്തത്), ഭക്ഷണം കൊണ്ടുപോകാൻ ഉപയോഗിക്കുന്ന ഒരു ചെറിയ റൗണ്ട് പാത്രം, അര ലിറ്റർ ഗ്യാസോലിൻ, എസ്ആർ എന്നറിയപ്പെടുന്ന പശ (ചലച്ചിത്ര വ്യവസായത്തിലെ സിനിമയുടെ മറ്റൊരു പേര്), ഒരു ചുറ്റിക.

ചിലന്തിവല എങ്ങനെ നിർമ്മിക്കാമെന്ന് നോക്കാം. ഇത് ചെയ്യുന്നതിന്, ആദ്യം മുകളിൽ സൂചിപ്പിച്ചതുപോലെ ഫാനിന്റെ മുൻഭാഗത്ത് നിന്ന് പ്രധാന ഗ്രിൽ നീക്കംചെയ്യുക. പത്രത്തിന്റെ വശങ്ങളിൽ പത്രം പിടിക്കാൻ ഫാനിന്റെ മധ്യഭാഗത്ത് 4 ചെറിയ ദ്വാരങ്ങൾ വയ്ക്കുക.