വിമാനങ്ങൾ തമ്മിൽ കൂട്ടിയിടിച്ചു ചിന്നി ചിതറിപ്പോയപ്പോൾ

എല്ലാ ദിവസവും എല്ലാത്തരം അപകടങ്ങളെക്കുറിച്ചും നാം കേൾക്കുന്നു. റോഡപകടങ്ങൾ നടന്നതായി മിക്കപ്പോഴും നാം കേൾക്കാറുണ്ട്. എന്നാൽ വിമാനാപകടങ്ങൾ വളരെ വിരളമാണ്. ഇന്ന് ലോകത്ത് നടന്ന രക്ഷപ്പെട്ട കഷ്ടിച്ച് രക്ഷപ്പെട്ട സംഭവത്തെക്കുറിച്ച് ഈ പോസ്റ്റിൽ ഞാൻ നിങ്ങളോട് പറയാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നു. ഇന്ന് ലോകത്ത് വിമാനാപകടങ്ങളിൽ കൂടുതൽ കൂടുതൽ ആളപായങ്ങളുണ്ട്, പക്ഷേ അപകടങ്ങളിൽ നിന്ന് കഷ്ടിച്ച് രക്ഷപ്പെട്ടവരുമുണ്ട്.

പരാഗ്വേയിലെ വിമാനത്താവളത്തിലായിരുന്നു ആദ്യത്തേത്. എല്ലാ വിമാനത്താവള ജീവനക്കാരും വലിയ വിമാനങ്ങളിൽ ധാരാളം ജോലികൾ ചെയ്യുന്നത് പതിവാണ്. അതായത്, വിമാനം തങ്ങൾക്കെതിരെ ഇറങ്ങില്ലെന്ന വിശ്വാസത്തിലാണ് അവരെല്ലാം പ്രവർത്തിക്കുന്നത്.

എന്നാൽ പരാഗ്വേയിലെ വിമാനത്താവളത്തിൽ സംഭവിച്ചത് അൽപ്പം വ്യത്യസ്തമാണ്. 2010 ൽ ഒരു സംഘം തൊഴിലാളികൾ റൺവേയിൽ ജോലിചെയ്യുമ്പോൾ വിമാനം നിലത്തിന് തൊട്ട് മുകളിലായി ലാൻഡിംഗ് ചെയ്യുന്ന വീഡിയോ എല്ലാവരുടെയും ശ്രദ്ധ പിടിച്ചുപറ്റി.