പാവയ്ക്കഅച്ചാർ ഉണ്ടാക്കാം ഇനിവളരെ എളുപ്പത്തിൽ

പാവക്ക അച്ചാർ എങ്ങനെ വീട്ടിൽ ഇരുന്ന് ഉണ്ടാക്കാം എന്നതിനെക്കുറിച്ചുള്ള ശരിയായ അറിവുകളാണ് ഇന്നത്തെ വീഡിയോയിൽ നിങ്ങൾക്കായി പറഞ്ഞു തരുന്നത്. ഇത് ഉണ്ടാക്കാനായി നമുക്ക് ആദ്യം തന്നെ ആവശ്യമായി വരുന്നത് പാവയ്ക്ക ആണ്. അടുത്തതായി നമുക്ക് വേണ്ടത് വെളിച്ചെണ്ണയാണ്. പിന്നീട് നമ്മൾ ഇതിലേക്ക് ചേർക്കേണ്ടത് കടുക് ആണ്. പിന്നീട് നിലക്ക് ചേർക്കേണ്ടത് ചെറു ഉള്ളി, ഉലുവ, കറിവേപ്പില, വെളുത്തുള്ളി, പച്ചമുളക്, ഇഞ്ചി, മുളകുപൊടി, മഞ്ഞൾപൊടി, ഉപ്പ്, കായപ്പൊടി.

വിനാഗിരി എന്നിവയാണ് നമുക്ക് പാവയ്ക്ക അച്ചാർ ഉണ്ടാക്കുന്നതിനായി ആവശ്യമായിട്ടുള്ള സാധനങ്ങൾ. ഇത് നമുക്ക് വളരെ എളുപ്പത്തിൽ വീട്ടിൽ തന്നെ ഉണ്ടാക്കാൻ കഴിയുന്നതാണ്. ഈ പറഞ്ഞ സാധനങ്ങളൊക്കെ എത്ര അളവിൽ ചേർക്കണം എന്ന് വീഡിയോയിൽ കൃത്യമായി പറഞ്ഞു തരുന്നുണ്ട്. അതിനനുസരിച്ചു മാത്രമേ നിങ്ങൾ അവ എടുക്കാവൂ. ഇത് ഉണ്ടാക്കിയാലും ദീർഘകാലത്തേക്ക് കേടുവരാതെ ഇത് ഇരിക്കുന്നതാണ്. ഇനി എങ്ങനെയാണ് ഇത് ഉണ്ടാക്കുന്നത് എന്ന് അറിയുന്നതിനായി നിങ്ങൾ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കണ്ടു തന്നെ മനസ്സിലാക്കേണ്ടതാണ്.

We believe that everything we offer will be of benefit to you. You can record your comments and comments. I look forward to your valuable comments. If you like these tips, you should follow this page. ഞങ്ങൾ തരുന്ന ഓരോ നിങ്ങൾക്ക് ഉപകാരപ്രദമാകും എന്ന് വിശ്വസിക്കുന്നു.

നല്ല ഒരു ഡോക്ടറുടെ നിർദേശപ്രകാരം മാത്രം ഇത്തരത്തിലുള്ള അറിവുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് നല്ലത്. പലരുടെയും ശരീരഘടനാ പലരീതിയിലാണ് അതുകൊണ്ടുതന്നെ ശരീരം പല രീതികളിലാണ് പ്രതികരിക്കുന്നത്.