നരച്ചമുടി വേരോടെകറുക്കാൻ ഇങ്ങനെ ചെയ്താൽമതി

ചെറുപ്പത്തിലെ മുടി കറുപ്പിക്കുന്നത് ഇന്നത്തെക്കാലത്ത് സാധാരണമാണ്. പലപ്പോഴും ഇതിന് കൃത്യമായ പരിഹാരം ലഭിക്കാത്തതാണ് അകാല നരയെ പ്രോത്സാഹിപ്പിക്കുന്നത്. അകാലനരയ്ക്ക് ധാരാളം പരിഹാരങ്ങൾ ഉണ്ടെങ്കിലും ഉറപ്പുള്ള പരിഹാരം ആയുർവേദത്തിൽ ഉണ്ട്. അതിനായി നമുക്ക് നെല്ലിക്ക എണ്ണ കാച്ചാം. നെല്ലിക്ക മുടിയുടെ ആരോഗ്യത്തിന് വളരെയധികം സഹായിക്കുന്നു. ഒരു പാത്രത്തിൽ അൽപം വെളിച്ചെണ്ണ എടുത്ത് അതിലേക്ക് നെല്ലിക്ക ചെറു കഷണങ്ങളാക്കി നുറുക്കി ചൂടാക്കാവുന്നതാണ്.

നെല്ലിക്കയുടെ സത്ത് പൂർണമായും എണ്ണയിലേക്ക് ഇറങ്ങുന്നത് വരെ കാത്തിരിക്കുക. അതിനുശേഷം ഇത് തണുപ്പിച്ച് ആഴ്ചയിൽ രണ്ട് തവണ ഈ എണ്ണ മുടിയിൽ ഉപയോഗിക്കുക. കേശ സംരക്ഷണത്തിൽ വളരെയധികം പഴക്കവും വീര്യവുമുള്ള മരുന്നാണ് കറിവേപ്പില. കറിവേപ്പില വെളിച്ചെണ്ണയിൽ മുഴുവനായി അലിഞ്ഞു തീരുന്നതുവരെ തിളപ്പിക്കുക. ഇനി ഇത് എങ്ങനെയാണ് ഉപയോഗിക്കേണ്ടത് എന്ന് അറിയുന്നതിനായി നിങ്ങൾ ഈ വീഡിയോ പൂർണമായും കാണേണ്ടതാണ്.

We believe that everything we offer will be of benefit to you. You can record your comments and comments. I look forward to your valuable comments. If you like these tips, you should follow this page. ഞങ്ങൾ തരുന്ന ഓരോ നിങ്ങൾക്ക് ഉപകാരപ്രദമാകും എന്ന് വിശ്വസിക്കുന്നു.

നല്ല ഒരു ഡോക്ടറുടെ നിർദേശപ്രകാരം മാത്രം ഇത്തരത്തിലുള്ള അറിവുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് നല്ലത്. പലരുടെയും ശരീരഘടനാ പലരീതിയിലാണ് അതുകൊണ്ടുതന്നെ ശരീരം പല രീതികളിലാണ് പ്രതികരിക്കുന്നത്.