കാമുകി വേറൊരുത്തനൊപ്പം കിടക്കുന്നത് കണ്ട യുവാവ് ചെയ്തത്..!!

ഒരു യുവാവ് തന്റെ കാമുകി മറ്റൊരാളുമായി ഉറങ്ങുന്നത് കാണുമ്പോൾ അയാൾ കൈയടിക്കുകയും കാമുകിയെ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ അടിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. ഡസ്റ്റിൻ ഹോളോവേയുടെ സെൽഫി ഇപ്പോൾ പട്ടണത്തിന്റെ സംസാരമാണ്. ജോലി ചെയ്യുന്നതുമായി ബന്ധപ്പെട്ട കാരണങ്ങളാൽ അയാൾക്ക് ഒരുപാട് ദൂരം സഞ്ചരിക്കേണ്ടിവരും, അതിനാൽ ഒരു നീണ്ട യാത്രയ്ക്ക് ശേഷം കാമുകിയെ അത്ഭുതപ്പെടുത്താൻ അദ്ദേഹം പോയി.

കാമുകിക്കൊപ്പം ആരോ ഉറങ്ങുകയാണ്. രണ്ടുപേരും ലഹരിപിടിച്ച അവസ്ഥയിലാണ്.അങ്ങനെ അയാൾ കുറച്ചു നേരം അവരുടെ അരികിലിരുന്നു. ശാന്തമായപ്പോൾ കാമുകിയെയും അവരോടൊപ്പം ഉറങ്ങുന്നവരെയും ഉണർത്താനും ഭക്ഷണം കഴിക്കാനും മധുര പലഹാരം നൽകാനും കഴിയുമെന്ന് അയാൾ കരുതി.

When a young man sees his girlfriend sleeping with another man, he claps his hands and slaps his girlfriend on the social media. Dustin Holloway’s selfie is now the talk of the town. Working He has to travel a long distance for his work related reasons so after a long journey he went to give a surprise to his girlfriend.

Someone is sleeping with his girlfriend. Both of them are in a drunken stupor. So he sat next to them for a while and when he calmed down he thought that he could wake up his girlfriend and the one who was sleeping with them to eat and make a sweet treat.