ഭാര്യക്ക് ധൈര്യം പകരാൻ ലേബർ റൂമിലെത്തിയ ഭർത്താവിനെ കണ്ടോ

ഭർത്താവ് ഭാര്യയെ പ്രോത്സാഹിപ്പിക്കുന്നതിനായി ലേബർ റൂമിലേക്ക് പോയി. ഭാര്യക്ക് വേദന അനുഭവപ്പെടാൻ തുടങ്ങിയപ്പോൾ ഭർത്താവ് ചെയ്തത് ഇതാണ്. സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായ ഒരു രസകരമായ ഡെലിവറി വീഡിയോ ഇന്ന് ഞാൻ നിങ്ങളുമായി പങ്കിടുന്നു.

സഹപ്രവർത്തകരായ ബെനും ആമിയും വിവാഹിതരാകാതെ ഒരുമിച്ച് താമസിക്കുകയായിരുന്നു. എന്നാൽ ബെന്നിന്റെയും ആമിയുടെയും ജീവിതത്തിലേക്ക് കുഞ്ഞിന്റെ പ്രവേശനം ആശ്ചര്യകരമായി. ആദ്യത്തെ കുട്ടിയായതിനാൽ, എല്ലാവരേയും പോലെ ആമിക്കും ഉത്കണ്ഠയും ഭയവും ഉണ്ടായിരുന്നു. അങ്ങനെ ഏറെക്കാലമായി കാത്തിരുന്ന ഡെലിവറി ദിനം വന്നു.

ലേബർ റൂമിലേക്ക് ഒറ്റയ്ക്ക് പോകാൻ ഭൂമി ഭയപ്പെടുന്നു. അങ്ങനെയാണ് ധീരയായ ഭർത്താവ് ബെൻ കാമുകിയെ പ്രോത്സാഹിപ്പിക്കാൻ ലേബർ റൂമിലേക്ക് പോയത്. ജനന രംഗങ്ങൾ ചിത്രീകരിക്കാൻ ബ്രിട്ടീഷ് ഡോക്യുമെന്ററി വൺ ബോൺ എവരി മിനിറ്റ് ഉണ്ടായിരുന്നു. അതോടെ ബെന്നിന്റെ കരുതൽ ഇരട്ടിയായി.

The husband went into the labor room with his wife to encourage her. But this is what the husband did when his wife started to feel pain. Today I am sharing with you a fun delivery video that went viral on social media. Colleagues Ben and Amy were living together without getting married. But the baby’s entry into the lives of Ben and Amy came as a surprise. Being the first child, Amy, like everyone else, had anxiety and fear. Thus came the long-awaited delivery day.

Amy is afraid to go to the labor room alone. That’s how brave husband Ben went to the labor room to encourage his girlfriend. The British documentary One Bone Every Minute was there to film the birth scenes. With that, Ben’s reserves doubled.