ഈ ഒരു കാര്യം ചെയ്താൽ എക്കാലവും നിങ്ങളുടെ ഷുഗർ നോർമൽ ആയിരിക്കും

ഡയബറ്റിസ്ന്റെ ഭക്ഷണ രീതിയെ കുറിച്ചാണ് ഇന്നത്തെ വിഡിയോയിൽ നിങ്ങളുമായി സംസാരിക്കാൻ ഉദ്ദേശിക്കുന്നത്. 45 കൊല്ലത്തെ എക്സ്പീരിയൻസ് ഉള്ള ഒരു ഡോക്ടർ ആണ് ഞാൻ. അതുകൊണ്ട് ഡയബറ്റിക് പേഷ്യൻസ്മായി വളരെയധികം അടുത്ത് പെരുമാറിയിട്ടുണ്ട്. സാധാരണഗതിയിൽ രോഗികൾ മരുന്നുകൾ ശ്രദ്ധിച്ചു കഴിക്കും. പക്ഷേ ഭക്ഷണക്രമം തീരെ ശ്രദ്ധിക്കില്ല. ഭക്ഷണക്രമം വളരെ ശ്രദ്ധിക്കേണ്ട ഒരു വസ്തുവാണ്.

രണ്ടുതരത്തിൽ ഡയബേറ്റിസ് മെയിൻ ആയിട്ടുണ്ട്. ടൈപ്പ് വൻ, ടൈപ്പ് ടു. ടൈപ്പ് വണ്ണിൽ വയറ്റിൽ ആണെങ്കിൽ പാൻക്രിയാസ് ഡീറ്റെയിൽസ് ആണ് യൂസ് ചെയ്യുന്നത്. വയറ്റിൽ അത് ഇല്ലാത്ത അവസ്ഥയാണ് ടൈപ്പ് വൻ. ടൈപ് ടു ആണെങ്കിൽ ഒരു ഫാമിലിയിൽ ആയിട്ട് വരുന്നതാണ്. അത് പാരൻസ് രണ്ടുപേർക്കും ഷുഗറുള്ള പെരസ് ആണെങ്കിൽ അവരുടെ മക്കൾക്ക് എല്ലാവർക്കും ഷുഗർ വരാൻ സാധ്യതയുണ്ട്.

ആ സമയത്ത് ഒരാൾക്ക് ആണെങ്കിൽ അത് 75% ചാൻസ് ഉണ്ട്. ടൈപ്പ് വൺ ഡയബറ്റിക് ആണെങ്കിൽ കണ്ടുപിടിക്കാൻ കുറച്ച് സമയമെടുക്കും. അവർക്കുള്ള ചികിത്സ എന്ന് പറയുന്നത് ഇൻസുലിൻ മാത്രമാണ്. വളരെ ചെറുപ്പത്തിൽ കൊച്ചുമക്കൾക്ക് വരെ ഇതു വരുവാൻ ചാൻസ് കൂടുതലാണ്. ടൈപ്പ് ടു കൊണ്ട് ഡയബെറ്റിസ് ഉണ്ടെങ്കിലും അത് മറ്റൊരു രീതിയിലായി ആയി വരാം. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

We believe that everything we offer will be of benefit to you. You can record your comments and comments. I look forward to your valuable comments. If you like these tips, you should follow this page. ഞങ്ങൾ തരുന്ന ഓരോ നിങ്ങൾക്ക് ഉപകാരപ്രദമാകും എന്ന് വിശ്വസിക്കുന്നു.

നല്ല ഒരു ഡോക്ടറുടെ നിർദേശപ്രകാരം മാത്രം ഇത്തരത്തിലുള്ള അറിവുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് നല്ലത്. പലരുടെയും ശരീരഘടനാ പലരീതിയിലാണ് അതുകൊണ്ടുതന്നെ ശരീരം പല രീതികളിലാണ് പ്രതികരിക്കുന്നത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *