പാചകത്തിന് ഈ എണ്ണയാണ് നിങ്ങൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് എങ്കിൽ പണി ഇരന്ന് വാങ്ങുക ആണ് നിങ്ങൾ പാചകത്തിന് ഏറ്റവും നല്ല എണ്ണ

ഏത് എണ്ണയാണ് നല്ലത് പാചകത്തിനു എന്നുള്ളതാണ് നമ്മൾ ഇന്നത്തെ വീഡിയോയിൽ ചർച്ച ചെയ്യാൻ പോകുന്നത്. ഒത്തിരി ആളുകൾക്കുള്ള സംശയമാണ് വെളിച്ചെണ്ണയാണോ നല്ലത് അല്ലെങ്കിൽ സൺഫ്ലവർ ഓയിൽ ആണോ നല്ലത് അല്ലെങ്കിൽ പാമോയിൽ ആണോ നല്ലത് അല്ലെങ്കിൽ ഒലിവ് ഓയിലാണോ തുടങ്ങിയവയിൽ ഏതെങ്കിലും ആണോ എന്നുള്ളത്. ചിലർ ഒലിവോയിൽ ഉപയോഗിക്കും.

അപ്പോൾ ഇതിലൊക്കെ ഏതാണ് നല്ലത്? ഏതാണ് കൂടുതൽ എടുക്കേണ്ടത്?ഏതാണ് കുറവ് എടുക്കേണ്ടത്? ഈ ഒരു വിഷയം ആണ് നമ്മൾ ഇന്ന് ചർച്ച ചെയ്യാൻ പോകുന്നത്. അപ്പോൾ എന്തിനാണ് ഇങ്ങനെ ഒരു ടോപ്പിക്ക് എന്ന് വെച്ചാൽ കഴിഞ്ഞപ്രാവശ്യം ഒരാൾ ഒരു റിപ്പോർട്ടുമായി വന്നു. എൻറെ കൊളസ്ട്രോൾ ലെവൽ 250 ഉണ്ട്. ഞാൻ കുറെ നാളുകളായി വെളിച്ചെണ്ണ ഉപയോഗിച്ച് കൊണ്ടിരിക്കുന്നുണ്ട്. അതുകൊണ്ട് ഇതിൻറെ പ്രശ്നമാണോ എന്ന് ഒന്ന് ചോദിച്ചു. വെളിച്ചെണ്ണയും കൊളസ്ട്രോളും ആയി ബന്ധം ഉണ്ട്. പക്ഷേ 10% ബന്ധം മാത്രമേ ഉള്ളോ. ബാക്കി 90% ബന്ധമുള്ളത് കാർബോഹൈഡ്രേറ്റ് കൊളസ്ട്രോൾ ആയിട്ടാണ്.

അതുകൊണ്ടു തന്നെ ഭക്ഷണത്തിൽ ആരോഗ്യം മധുര സാധനങ്ങളും കുറയ്ക്കാതെ കൊളസ്ട്രോൾ കുറയുകയില്ല. വെറുതെ ചീത്തപ്പേര് വെളിച്ചെണ്ണക്ക് കൊടുത്തിട്ട് ഒരു കാര്യവുമില്ല. ഇനി ഏത് എണ്ണയാണ് നല്ലത്? അപ്പോൾ നമ്മൾ വെളിച്ചെണ്ണയാണ് ആദ്യം എടുക്കുന്നത്. എന്ന് വെച്ചാൽ വെളിച്ചെണ്ണയിൽ പല രീതിയിലുള്ള എണ്ണകൾ ഉണ്ട്. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയുവാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

We believe that everything we offer will be of benefit to you. You can record your comments and comments. I look forward to your valuable comments. If you like these tips, you should follow this page. ഞങ്ങൾ തരുന്ന ഓരോ നിങ്ങൾക്ക് ഉപകാരപ്രദമാകും എന്ന് വിശ്വസിക്കുന്നു.

നല്ല ഒരു ഡോക്ടറുടെ നിർദേശപ്രകാരം മാത്രം ഇത്തരത്തിലുള്ള അറിവുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് നല്ലത്. പലരുടെയും ശരീരഘടനാ പലരീതിയിലാണ് അതുകൊണ്ടുതന്നെ ശരീരം പല രീതികളിലാണ് പ്രതികരിക്കുന്നത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *