വീട്ടിലെ ചേരുവയോട് ഒപ്പം ഇവ കൂടെ ചേർത്ത് തലമുടിയിൽ പുരട്ടിയാൽ പുതിയ മുടി കിളിർക്കും മുടി പനങ്കുല പോലെ വളരും താരനും പോകുവാനും ഉത്തമം

മുടിയുടെ സോഫ്റ്റ് എല്ലാം പോകുന്നു, മുടി പൊട്ടി പോവുന്നു, മുടി ചകിരിനാര് പോലെയാകുന്നു, വളരുന്നില്ല, മുടിക്ക് ഉള്ളില്ല, താരൻ ഉണ്ടാകുന്നു, ചൊറിച്ചിൽ അനുഭവപ്പെടുന്നു, അറ്റം പിളർന്നു പോകുന്നു എന്നിങ്ങനെ മുടിയെ കുറിച്ച് സ്ഥിരമായി പരാതി പറയുന്നവരാണ് ഒട്ടുമിക്ക എല്ലാ സ്ത്രീകളും. ഇന്ന് ഇവിടെ പരിചയപ്പെടുത്താൻ പോകുന്നത് ഹെയർ മാസ്ക് ആണ്. ഹെയർ മാസ്ക് ഇപ്പോൾ പറഞ്ഞ എല്ലാ പ്രശ്നങ്ങളും പരിഹരിച്ച് മുടി നന്നായി തിക്കായി വളരുന്നതിന് സഹായിക്കും.

അപ്പോൾ ഹെയർ മാസ്ക് എങ്ങനെയാണ് തയ്യാറാക്കേണ്ടത് എന്നും എങ്ങനെയാണ് ഉപയോഗിക്കേണ്ടത് എന്നും എന്തൊക്കെയാണ് ചേരുവകൾ എന്നും നമുക്ക് നോക്കാം. ഈ വീഡിയോ കാണുന്നതിന് ചേരുവകളും എങ്ങനെയാണ് തയ്യാറാക്കേണ്ടത് എന്ന് ഉപയോഗവും എല്ലാം കൃത്യമായി മനസ്സിലാക്കേണ്ടതിന് ഈ വീഡിയോ എങ്ങനെയാണെന്ന് മുഴുവനായി കാണുക. ആരും തന്നെ കുറച്ചു കടുക് എടുത്ത ഒരു പാത്രത്തിലേക്ക് ഇട്ടതിനു ശേഷം ഈ കടുക് ഒരു മിക്സിയിലിട്ട് നന്നായി പൊടിച്ചെടുക്കുക.

ഈ പൊടിച്ചതതിൽ നിന്ന് മൂന്ന് ടീസ്പൂൺ ഒരു ബൗളിലേക്ക് എടുക്കുക. ശേഷം ഇതിലേക്ക് രണ്ട് സ്പൂൺ കറ്റാർവാഴ ചേർത്ത് കൊടുക്കുക. അഥവാ നിങ്ങളുടെ അടുത്ത് കറ്റാർവാഴജെൽ ഉണ്ടെങ്കിൽ അത് എടുത്ത് മിക്സിയിൽ അരച്ചെടുക്കുക. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയുവാൻ വേണ്ടി വിഡിയോ മുഴുവനായും കാണുക.

We believe that everything we offer will be of benefit to you. You can record your comments and comments. I look forward to your valuable comments. If you like these tips, you should follow this page. ഞങ്ങൾ തരുന്ന ഓരോ നിങ്ങൾക്ക് ഉപകാരപ്രദമാകും എന്ന് വിശ്വസിക്കുന്നു.

നല്ല ഒരു ഡോക്ടറുടെ നിർദേശപ്രകാരം മാത്രം ഇത്തരത്തിലുള്ള അറിവുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് നല്ലത്. പലരുടെയും ശരീരഘടനാ പലരീതിയിലാണ് അതുകൊണ്ടുതന്നെ ശരീരം പല രീതികളിലാണ് പ്രതികരിക്കുന്നത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *