എന്തൊക്കെ ചെയ്തിട്ടും തടി വെക്കുന്നില്ലേ ഇതൊന്ന് ട്രൈ ചെയ്യുക ഏത് തടി വെക്കാത്തവരും തടി വയ്ക്കും

ഇന്ന് നമ്മൾ ഡിസ്കസ് ചെയ്യാൻ പോകുന്നത് ചില ആളുകളുടെ മനസ്സിൽ തോന്നുന്ന ഒരു കാര്യമാണ്. ഞാൻ എന്തൊക്കെ ഭക്ഷണം കഴിച്ചാലും, ഏതൊക്കെ രീതിയിൽ ഉള്ള പ്രോട്ടീൻ പൗഡർ കഴിച്ചാലും, എത്രയൊക്കെ സപ്ലിമെൻറ് എടുത്തു എന്ന് പറഞ്ഞാലും എനിക്ക് വണ്ണം വെക്കുന്നില്ല. അതായത് ശരീരഭാരം കൂടുന്നില്ല എന്നുള്ളത് ഒത്തിരി ആളുകളുടെ ഒരു പ്രശ്നമാണ്. അപ്പോൾ ഈ വിഷമത്തിനു എന്ത് ചെയ്യണം? എങ്ങനെയാണ് അതിൻറെ യഥാർത്ഥ കാരണം? നമ്മൾ എന്തൊക്കെയാണ് അതിനു ഫോളോ ചെയ്യേണ്ടത്? എന്നത് ഒക്കെയാണ് ഇന്നത്തെ വീഡിയോയിലൂടെ നമ്മൾ ചർച്ച ചെയ്യാൻ പോകുന്നത്.

അപ്പോൾ ആദ്യം കുറച്ച് ടിപ്പുകൾ പറഞ്ഞുതരും. അതിനു മുൻപ് നമുക്ക് കാരണങ്ങൾ മനസ്സിലാക്കാം. ശരീരഭാരം കൂടാതത്തിന്റെ തന്നെ കാരണം എന്തൊക്കെയാണ്? ആദ്യത്തെ കാരണം എന്ന് പറയുന്നത് പാരമ്പര്യമാണ്. പാരമ്പര്യം എന്ന് പറയുന്നത് നമുക്കറിയാം നമ്മുടെ മാതാപിതാക്കൾക്ക് അവരുടെ അച്ഛനമ്മമാർക്ക് കുടുംബത്തിൽ ഒക്കെ വെയിറ്റ് കുറവുള്ള ആളുകൾ അതായത് ശരീര ഭാരം കുറവുള്ള ആളുകൾക്കാണ് ഇത് ഉള്ളത് എങ്കിൽ അവർക്കും ആ ഒരു ശരീരപ്രകൃതമാണ് വരുന്നത്. അപ്പോൾ നമ്മൾ ഉൾക്കൊള്ളേണ്ട ഒരു കാര്യം എന്താണെന്ന് വെച്ചാൽ ഇത് നമ്മുടെ കൈയിലില്ലാത്ത ഒരു കാര്യം ആണ്.

കാരണം പാരമ്പര്യത്തിൽ ഇങ്ങനെ ആയതുകൊണ്ടാണ് സംഭവിക്കുന്നത്. പിന്നെ ഉള്ള ഒരു കാര്യം എന്താണെന്ന് വെച്ചാൽ എക്സൈസ് ആണ്. നമ്മുടെ വിചാരം കുറച്ച് വാക്കിന് പോയാൽ അല്ലെങ്കിൽ ജിമ്മിന് പോയാൽ എനർജി പോവുകയും വീണ്ടും മെലിഞ്ഞു പോവുകയും ചെയ്യും എന്നാണ്. അത് നമ്മുടെ ഒരു തെറ്റിദ്ധാരണ മാത്രമാണ്. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയുവാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

We believe that everything we offer will be of benefit to you. You can record your comments and comments. I look forward to your valuable comments. If you like these tips, you should follow this page. ഞങ്ങൾ തരുന്ന ഓരോ നിങ്ങൾക്ക് ഉപകാരപ്രദമാകും എന്ന് വിശ്വസിക്കുന്നു.

നല്ല ഒരു ഡോക്ടറുടെ നിർദേശപ്രകാരം മാത്രം ഇത്തരത്തിലുള്ള അറിവുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് നല്ലത്. പലരുടെയും ശരീരഘടനാ പലരീതിയിലാണ് അതുകൊണ്ടുതന്നെ ശരീരം പല രീതികളിലാണ് പ്രതികരിക്കുന്നത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *