രക്ത കുറവ് മൂലം ചിലർക്ക് കാണിച്ചുതരുന്ന ഈ ലക്ഷണങ്ങൾ നിങ്ങൾ അവഗണിക്കരുത്

ഇന്ന് നമ്മൾ ഡിസ്കസ് ചെയ്യാൻ പോകുന്നത് ഭൂരിഭാഗം ആളുകളുടെയും ഒരു പ്രശ്നമാണ്. അതായത് നമ്മൾ പലപ്പോഴും തെറ്റിദ്ധരിക്കപ്പെടുന്ന കുറച്ചു കാര്യങ്ങൾ ഉണ്ട്. ചിലപ്പോൾ നെഞ്ചിടിപ്പ് കൂടുന്നു, അപ്പോൾ ഉടനെ ഹൃദയത്തിന് എന്തെങ്കിലും പ്രശ്നം ഉണ്ട് എന്ന് വിചാരിക്കുന്നു. അതുപോലെ തലകറക്കം വരുന്നു, എന്തോ ഹോർമോൺ ബാലൻസ്ൽ ഉള്ളതായിരിക്കും എന്ന് വിചാരിക്കുന്നു.

അല്ലെങ്കിൽ ബ്രെയിന് എന്തെങ്കിലും പ്രശ്നം വരുന്നു, ജോയിൻറ് പെയിൻ വരുന്നു. അപ്പോൾ വാദം ആയി ബന്ധപ്പെട്ട ബുദ്ധിമുട്ടായിരിക്കും എന്ന് വിചാരിക്കുന്നു. അല്ലെങ്കിൽ മസിൽ ഉരുണ്ടുകയറ്റം വരുന്നു, അപ്പോൾ കാൽസ്യം കുറവായിരിക്കും അല്ലെങ്കിൽ മഗ്നീഷ്യം കുറവായിരിക്കും തുടങ്ങി പ്രശ്നങ്ങളായിരിക്കും എന്ന് വിചാരിക്കുന്നു. ഫുൾടൈം ഷീണം ആണ്. തൈറോയ്ഡിന്റെ പ്രശ്നമാണോ അതോ ഹോർമോണൽ ഇൻബാലൻസ് ആണോ അല്ലെങ്കിൽ ഷുഗറിന് പ്രശ്നം ആണോ എന്നൊക്കെ പറഞ്ഞു നമ്മൾ പല പല കാരണങ്ങളിലേക്ക് എത്തുന്നു.

പക്ഷേ ഇതിൻറെ 80% കണ്ടീഷനും വരുന്നത് രക്ത കുറവുമൂലമാണ്. ചിലർ പറയാറുണ്ട് എനിക്ക് ആകെ ക്ഷീണമാണ്, മുഴുവൻ മുടിയും കൊഴിഞ്ഞു പോവുകയാണ്, മുടികെട്ടുപോൾ പോകുന്നു, എഴുന്നേറ്റാൽ പോകുന്നു, കുളിച്ചു കഴിഞ്ഞിട്ട് ഞാൻ വെറുതെ ഇരിക്കുബോളും എപ്പോഴും മുടി കൊഴിഞ്ഞു പോവുകയാണ്.

ഇങ്ങനെ മുടി കൊഴിച്ചിലിന് വേണ്ടിയുള്ള എണ്ണകളും എന്തൊക്കെ ട്രീറ്റ്മെൻറ് ചെയ്യാൻ പറ്റുന്നതൊക്കെ ചെയ്തിട്ടും രക്തക്കുറവ് ഉണ്ടോ എന്ന് നോക്കുപോൾ രക്തം വളരെ കുറവായിരിക്കും. അപ്പോൾ എന്താണ് പല രീതിയിലുള്ള എണ്ണകൾ അവർ ഉപയോഗിക്കും. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

We believe that everything we offer will be of benefit to you. You can record your comments and comments. I look forward to your valuable comments. If you like these tips, you should follow this page. ഞങ്ങൾ തരുന്ന ഓരോ നിങ്ങൾക്ക് ഉപകാരപ്രദമാകും എന്ന് വിശ്വസിക്കുന്നു.

നല്ല ഒരു ഡോക്ടറുടെ നിർദേശപ്രകാരം മാത്രം ഇത്തരത്തിലുള്ള അറിവുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് നല്ലത്. പലരുടെയും ശരീരഘടനാ പലരീതിയിലാണ് അതുകൊണ്ടുതന്നെ ശരീരം പല രീതികളിലാണ് പ്രതികരിക്കുന്നത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *