ദൈവമേ ഇതുവരെ ആരും പറഞ്ഞില്ലല്ലോ ഇങ്ങനെയൊരു സത്യം ഈ വീഡിയോ കാണാതെ പോകരുത്

ഇന്ന് നമ്മൾ ഡിസ്‌കസ് ചെയ്യുവാൻ പോകുന്നത് ചോറ് എന്ന വിഷയത്തെക്കുറിച്ചാണ്. നമുക്ക് എല്ലാവർക്കും അറിയാം മലയാളികളുടെ ബേസിക് ആയിട്ടുള്ള ഭക്ഷണമാണ് ചോറ്. അരികൊണ്ടുള്ള ഭക്ഷണങ്ങളാണ് നമ്മൾ സ്ഥിരം കഴിക്കാറുള്ളത്. രാവിലെ തന്നെ എടുത്തു നോക്കുകയാണെങ്കിൽ പുട്ട്, ഇടിയപ്പം, അട ആ ഒരു രീതിയിലുള്ളത് വരും. അപ്പോൾ ചോറ് എന്ന് മാത്രം പറയുമ്പോൾ നമ്മൾ നോക്കുന്നത് എന്താണ്? ചോറ് എന്ന് മാത്രമാണ്.

പക്ഷെ ശരീരം നോക്കുമ്പോൾ ചോറ് എന്ന രീതിയിൽ അല്ല കാണുന്നത്. കാർബോഹൈഡ്രേറ്റ്, ഗ്ലൂക്കോസ് എന്ന രീതിയിലാണ് ഈ ഒരു കാര്യത്തിന് കാണുന്നത്. അപ്പോൾ ഗ്ലൂക്കോസും കാർബോഹൈഡ്രേറ്റും എന്ന് പറയുമ്പോൾ ചോറു മാത്രമല്ല വരുന്നത്. ഏറ്റവും കൂടുതൽ ഗ്ലൂക്കോസ് ലെവൽ ഉള്ളത് പഞ്ചസാരയിലാണ്. നൂറ് ശതമാനവും ഗ്ലൂക്കോസ് ആണ്. ഇനി ഒരു 70% ഗ്ലൂക്കോസ് ഉള്ളത് അരിയിലും ഗോതമ്പിലും ആയിട്ടാണ്.

പിന്നെ ഉള്ള ഒരു 10 അറുപതോളം ഗ്ലൂക്കോസ് ഉള്ളത് കപ്പയിലും ഉരുളക്കിഴങ്ങിലും ഒക്കെയാണ്. മുപ്പത്തഞ്ച് നാൽപ്പത് ശതമാനത്തോളം ഗ്ലൂക്കോസ് ഉള്ളത് ചെറുപയർ, വൻപയർ, കടല, മുതിര, ഉഴുന്ന് എന്നിവയിലൊക്കെ ആണ്. ഒരു അഞ്ചു ശതമാനത്തിന് അത്രയും ഗ്ലൂക്കോസ് ഇറച്ചി, മീൻ, മുട്ട എന്നിവയിലാണ്. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയുവാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

We believe that everything we offer will be of benefit to you. You can record your comments and comments. I look forward to your valuable comments. If you like these tips, you should follow this page. ഞങ്ങൾ തരുന്ന ഓരോ നിങ്ങൾക്ക് ഉപകാരപ്രദമാകും എന്ന് വിശ്വസിക്കുന്നു.

നല്ല ഒരു ഡോക്ടറുടെ നിർദേശപ്രകാരം മാത്രം ഇത്തരത്തിലുള്ള അറിവുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് നല്ലത്. പലരുടെയും ശരീരഘടനാ പലരീതിയിലാണ് അതുകൊണ്ടുതന്നെ ശരീരം പല രീതികളിലാണ് പ്രതികരിക്കുന്നത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *