മുടി പനങ്കുല പോലെ വളർത്തണം എന്നുള്ളതല്ലേ നിങ്ങളുടെ സ്വപ്നം അത് സാക്ഷാത്കരിക്കാൻ ഇത് മാത്രം ചെയ്താൽ മതി

മുടി കൊഴിച്ചിൽ, മുടിക്ക് ഒട്ടും വളർച്ചയില്ല, മുടി ആകെ പൊട്ടി പോകുന്നു എന്നിങ്ങനെയുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ അനുഭവിക്കുന്ന ഒരുപാട് പേരുണ്ട്. പലരും മുടി വളരാനുള്ള മാർഗങ്ങൾ പരീക്ഷിക്കുമ്പോൾ മുടി കൊഴിഞ്ഞു പോകുന്ന പരാതി പറയാറ്ണ്ട്. ഇന്ന് നമ്മൾ ഇവിടെ പരിചയപ്പെടുത്താൻ പോകുന്നത് മുടികൊഴിച്ചിൽ പൂർണ്ണമായി മാറ്റി മുടി വളരാൻ സഹായിക്കുന്ന, മുടിയിലെ മുടി കായ പോവാൻ സഹായിക്കുന്ന ഒരു അടിപൊളി എണ്ണയാണ്. എങ്ങനെ തയ്യാറാക്കി ഉപയോഗിക്കാം എന്നുള്ളതാണ് പറയുന്നത്. എണ്ണ സാധാരണ തയ്യാറാക്കുമ്പോൾ ഒരുപാട് ചേരുവകൾ ആവശ്യമാണ്.

എന്നാൽ ഇന്ന് നമ്മൾ ഇവിടെ തയ്യാറാക്കുന്നത് വളരെ എളുപ്പത്തിലാണ്. ഈ എണ്ണയിൽ വെറും 3 ചേരുവകൾ മാത്രം ആണ് ആവശ്യമുള്ളത്. ഈ വീഡിയോ കാണുന്നവർ ഈ വീഡിയോ കണ്ട ശേഷം നിങ്ങൾക്ക് ഉപകാരപ്രദമായ എന്ന് തോന്നുന്നെങ്കിൽ മാത്രം മുഴുവനായി കണ്ടാൽ മതി. എണ്ണ തയ്യാറാക്കുന്നതിനായി ആദ്യമേ തന്നെ ഒരു ഇരുമ്പ് ചട്ടി എടുത്ത് അടുപ്പത്തുവച്ച ശേഷം ഇതിലേക്ക് 200ml ശുദ്ധമായ വെളിച്ചെണ്ണ ചേർത്ത് കൊടുക്കുക.

മില്ലിൽ ആട്ടിയതോ അതുമല്ലെങ്കിൽ വെർജിൻ വെളിച്ചെണ്ണയോ നമുക്ക് ഉപയോഗിക്കാം. പാക്കറ്റ് ഒഴിവാക്കുന്നതായിരിക്കും നല്ലത്. ഇനി എണ്ണ തിളച്ചു വരുമ്പോൾ അതിലേക്ക് ഒരു രണ്ട് ടേബിൾ സ്പൂൺ ഉലുവ ചേർത്ത് കൊടുക്കുക. നമ്മുടെ ഹെയർ റൂട്ടുകൾ സ്ട്രോങ്ങ് ആകാൻ സഹായിക്കുന്നു. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയുവാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

We believe that everything we offer will be of benefit to you. You can record your comments and comments. I look forward to your valuable comments. If you like these tips, you should follow this page. ഞങ്ങൾ തരുന്ന ഓരോ നിങ്ങൾക്ക് ഉപകാരപ്രദമാകും എന്ന് വിശ്വസിക്കുന്നു.

നല്ല ഒരു ഡോക്ടറുടെ നിർദേശപ്രകാരം മാത്രം ഇത്തരത്തിലുള്ള അറിവുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് നല്ലത്. പലരുടെയും ശരീരഘടനാ പലരീതിയിലാണ് അതുകൊണ്ടുതന്നെ ശരീരം പല രീതികളിലാണ് പ്രതികരിക്കുന്നത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *