15 മിനിറ്റ് എടുക്കുവാൻ ഉണ്ടോ കഴുത്തിന് ചുറ്റുമുള്ള കറുപ്പ് മാറ്റി എടുക്കാം

ഇന്ന് നമ്മൾ ഇവിടെ പരിചയപ്പെടുന്നത് കഴുത്തിന് ചുറ്റുമുള്ള കറുപ്പ് നിറം മിനിറ്റ് കൊണ്ട് എങ്ങനെ പൂർണമായി മാറ്റാം എന്നുള്ളതാണ്. അപ്പോൾ ഒട്ടും സമയം കളയാതെ ഇതിനായി എന്താണ് ചെയ്യേണ്ടത് എന്ന് നോക്കാം. കഴുത്തിലെ കറുപ്പ് കളയുന്നതിനായി നമ്മൾ മൂന്ന് കാര്യം ചെയ്യേണ്ടതായിട്ടുണ്ട്. അതിൽ ഏറ്റവും ആദ്യത്തേത് സ്റ്റീം ചെയ്യുക എന്നുള്ളതാണ്. അത് ചെയ്യുന്നതിനായി ഒരു ബൗളിൽ കുറച്ച് അത്യാവശ്യം നല്ല ചൂടുള്ള വെള്ളം എടുത്ത് അതിൽ ഒരു ടവ്വൽ മുക്കി കഴുത്തിനുചുറ്റും സ്റ്റീം ചെയ്യുക. നിങ്ങളെല്ലാവരും വിചാരിക്കുന്നുണ്ടാവും സാധാരണപോലെ അല്ല ഇന്ന് എന്താ ഇത് കഴുത്തിലിട്ട് കാണിക്കാത്തത് എന്ന്.

നമ്മുടെ ചാനലിൽ സ്ഥിരം പ്രേക്ഷകർക്ക് അറിയാം നമ്മൾ മുഖത്തിടുന്നതും കാലിൽ ഇടേണ്ടത് ഒക്കെ തന്നെയാണ് ചെയ്യാറുള്ളത്. അതുപോലെതന്നെ കഴുത്തിൽ ഇടേണ്ടത് കഴുത്തിൽ തന്നെ ഇട്ട് കാണിക്കണം എന്ന് എനിക്ക് ആഗ്രഹമുണ്ട്. പക്ഷേ നിങ്ങൾക്ക് അറിയാവുന്നത് പോലെ ഞാൻ ഒറ്റയ്ക്ക് ആണ് ഷൂട്ട് ചെയ്യുന്നത്. അതുകൊണ്ട് തന്നെ കഴുത്തിലിട്ട് വീഡിയോ എടുക്കുവാൻ ശ്രമിച്ചുവെങ്കിലും ചെറിയ രീതിയിൽ ഇത് തന്നെ ഷൂട്ട് ചെയ്യുന്നതിന് ചില ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ ഉണ്ടായിരുന്നു. അതുകൊണ്ടാണ് കയ്യിൽ ഡെമോ കാണിക്കുന്നത്. ദയവായി ക്ഷമിക്കുക. നമ്മൾ ഇങ്ങനെ ചെയ്യുന്നത് സ്കിന്നിലെ പോര്സ് ഒക്കെ ഓപ്പൺ ആവുന്നതിനു സഹായിക്കും.

ഒരു 5 മിനിറ്റ് എങ്കിലും ഇങ്ങനെ ചെയ്തതിനുശേഷം അടുത്ത സ്റ്റെപ്പ് ചെയ്യാം. സ്ക്രബ് ചെയ്യാം. സ്ക്രബ് ചെയ്യുന്നതിനായി ഒരു ബൗളിൽ ഒരു സ്പൂൺ അരിപ്പൊടി എടുക്കുക. അരിപ്പൊടിയിലേക്ക് ഒരു സ്പൂൺ ബേക്കിംഗ് സോഡയും ഒരു മുറി തക്കാളിയുടെ നീരും ചേർത്ത് കൊടുക്കുക. ശേഷം നല്ലതുപോലെ മിക്സ് ചെയ്യുക. സ്ക്രബ് റെഡിയായിട്ടുണ്ട്. ഇനി ഒരു മുറി തക്കാളി എടുത്ത് അതിലേക്ക് സ്ക്രബ് പുരട്ടുക. ശേഷം കഴുത്തിനുചുറ്റും ഇത് ഉപയോഗിച്ച് നന്നായി ഇതുപോലെ സ്ക്രബ് ചെയ്യുക. മൂന്ന് മുതൽ നാല് മിനിറ്റ് വരെ ഇങ്ങനെ സ്ക്രബ് ചെയ്യണം. ഇങ്ങനെ സ്ക്രബ് ചെയ്യുന്നത് കഴുത്തിലെ മുഴുവൻ അഴുക്കുകളും ഇളകി പോകുന്നതിന് സഹായിക്കും. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയുവാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

We believe that everything we offer will be of benefit to you. You can record your comments and comments. I look forward to your valuable comments. If you like these tips, you should follow this page. ഞങ്ങൾ തരുന്ന ഓരോ നിങ്ങൾക്ക് ഉപകാരപ്രദമാകും എന്ന് വിശ്വസിക്കുന്നു.

നല്ല ഒരു ഡോക്ടറുടെ നിർദേശപ്രകാരം മാത്രം ഇത്തരത്തിലുള്ള അറിവുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് നല്ലത്. പലരുടെയും ശരീരഘടനാ പലരീതിയിലാണ് അതുകൊണ്ടുതന്നെ ശരീരം പല രീതികളിലാണ് പ്രതികരിക്കുന്നത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *