കൊളസ്ട്രോൾ പൂർണമായി മാറാൻ ഇത് കഴിക്കൂ ഇത് മാത്രം കഴിച്ചാൽ മതി മാറും

പുതിയൊരു വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും സ്വാഗതം. കൊളസ്ട്രോൾ വേരോടെ മാറ്റുന്ന ഒറ്റമൂലികളെ കുറിച്ചാണ് ഇന്നത്തെ വീഡിയോ. കൊളസ്ട്രോൾ രക്തത്തിൽ കൂടുന്നത് അപകടകരമാണ്. ശരീരത്തിൽ കൊളസ്ട്രോൾ അടിഞ്ഞു കൂടുന്ന കൊഴുപ്പ് ഹൃദയത്തിലേക്ക് രക്തം പമ്പുചെയ്യുന്ന ധമനികളിൽ പറ്റിപ്പിടിച്ചു ഹൃദയങ്ങളിലേക്ക് ഉള്ള രക്തപ്രവാഹം തടസപ്പെടുകയും ഹൃദയാഘാതം പോലുള്ള അവസ്ഥയിലേക്ക് നീങ്ങുകയും ചെയ്യുന്നു.

ഭക്ഷണങ്ങളുടെ ഉപയോഗം, ജീവിതശൈലി എന്നിവ നമുക്ക് പരിചയപ്പെടാം. കറിവേപ്പില അരച്ച് ഒരു ചെറിയ നെല്ലിക്കാ വലിപ്പത്തിൽ രാവിലെ കഴിക്കുക. കഴിച്ചതിനുശേഷം ഇളം ചൂടുവെള്ളം കുടിക്കുക. രണ്ടാമതായി ചുവന്നുള്ളി ഇടിച്ചു പിഴിഞ്ഞ നീര് മോരിൽ ചേർത്ത് ദിവസവും രാവിലെ വെറും വയറ്റിൽ കഴിച്ചാൽ കൊളസ്ട്രോൾ കുറയുന്നത് ആയിരിക്കും. മൂന്നാമത്തേതായി വെളുത്തുള്ളി രണ്ട് അല്ലി ചുട്ടു കഴിക്കുക.

വെറും വയറ്റിൽ കഴിച്ചതിനുശേഷം ഇളം ചൂടുവെള്ളം കുടിക്കുക. നാലാമതായി ചുവന്നുള്ളി അരിഞ്ഞ് അതിൽ നാരങ്ങാനീര് ചേർത്ത് ദിവസവും രണ്ടുനേരം കഴിക്കുക. കൊളസ്ട്രോൾ കുറയാൻ നല്ലൊരു വഴിയാണിത്. അഞ്ചാമത്തെത് കാന്താരി ഉപ്പിലിട്ടത് ഭക്ഷണം കഴിക്കുവാൻ ശ്രമിക്കുക. ബിപി ഉള്ളവർ ഉപ്പിലിട്ട കാന്താരി അല്ലാതെ സാധാരണ കാന്താരി ഉപയോഗിക്കാൻ ശ്രമിക്കുക. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയുവാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

We believe that everything we offer will be of benefit to you. You can record your comments and comments. I look forward to your valuable comments. If you like these tips, you should follow this page. ഞങ്ങൾ തരുന്ന ഓരോ നിങ്ങൾക്ക് ഉപകാരപ്രദമാകും എന്ന് വിശ്വസിക്കുന്നു.

നല്ല ഒരു ഡോക്ടറുടെ നിർദേശപ്രകാരം മാത്രം ഇത്തരത്തിലുള്ള അറിവുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് നല്ലത്. പലരുടെയും ശരീരഘടനാ പലരീതിയിലാണ് അതുകൊണ്ടുതന്നെ ശരീരം പല രീതികളിലാണ് പ്രതികരിക്കുന്നത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *