നിങ്ങൾ ഇതൊന്ന് പുകച്ച് നോക്കൂ അത്ഭുതം കാണാം ഇനി പറമ്പിൽ പോലും കൊതുക് വരില്ല

നമുക്കറിയാം ഇപ്പോൾ മഴക്കാലമാണ്. മഴക്കാലത്ത് ഏറ്റവും കൂടുതൽ പ്രശ്നമുണ്ടാക്കുന്ന കൊതുകിനെ എങ്ങനെ തുരത്താം എന്നുള്ള വീഡിയോ ആണ് നമ്മൾ ഇന്ന് ഇവിടെ കാണിക്കാൻ പോകുന്നത്. വീഡിയോ ആദ്യം മുതൽ അവസാനം വരെ കണ്ടിരിക്കുക. കടകളിൽനിന്ന് വാങ്ങി വക്കുന്ന തിരികൾ കത്തിക്കുന്നത് കൊച്ചുകുട്ടികൾക്ക് ആണെങ്കിൽ അതിൻറെ സൈഡ് എഫക്ട് വഴിയിലൂടെ ഒക്കെ വരും. പക്ഷേ നമ്മൾ ഇവിടെ ചെയ്യാൻ പോകുന്നത് സൈഡ് ഇഫക്ടുകളും ഒന്നുമില്ലാത്ത അടിപൊളി ടിപ്പാണ്.

എല്ലാവർക്കും വീട്ടിൽ തന്നെ ചെയ്യാവുന്ന ഒരു കാര്യമാണ്. കൊച്ചു കുട്ടികൾ ഉണ്ടെങ്കിൽ നമുക്ക് അവിടെ കത്തിച്ച് വെക്കാൻ പറ്റുന്ന ഒരു ട്രിക്ക് ആണ്. അപ്പോൾ നമുക്ക് വേഗം വീഡിയോയിലേക്ക് കടക്കാം. നമുക്ക് ഇവിടെ ആദ്യമായിട്ട് വേണ്ടത് കടുക് എണ്ണയാണ്. ഇവിടെ കടുകെണ്ണ എടുത്തിട്ടുണ്ട്. ഇല്ലെങ്കിൽ നിങ്ങൾക്ക് നല്ല എണ്ണ ഉപയോഗിക്കാവുന്നതാണ്. കുറച്ചു ഒരു പാത്രത്തിലേക്ക് എടുക്കുക.

നമുക്ക് ആവശ്യമായിട്ടുള്ളത് മതി. ഒത്തിരി എടുക്കേണ്ട ആവശ്യമില്ല. അതിലേക്ക് കുറച്ച് പച്ചക്കർപ്പൂരം എടുത്ത് പൊടിച്ചു ഇടുക. ഇനി ഇത് രണ്ടും കൂടി ചേർത്ത് യോജിപ്പിക്കുക. അതിനുശേഷം നമുക്ക് വേണ്ടത് ഗ്രാമ്പു ആണ്. അത് കുറച്ചെടുത്ത് പൊടിച്ചെടുക്കുക. ഒരു സ്പൂണിനെക്കാളും കൂടുതൽ കിട്ടുന്ന രീതിയിലാണ് നമ്മൾ പൊടിച്ചെടുത്തിരിരിക്കുന്നത്. പച്ചക്കർപ്പൂരം നമ്മൾ എടുത്തുരിക്കുന്നത് ഒരു ടീസ്പൂൺ ആണ്. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയുവാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

We believe that everything we offer will be of benefit to you. You can record your comments and comments. I look forward to your valuable comments. If you like these tips, you should follow this page. ഞങ്ങൾ തരുന്ന ഓരോ നിങ്ങൾക്ക് ഉപകാരപ്രദമാകും എന്ന് വിശ്വസിക്കുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *