വണ്ണം വയ്ക്കുന്നതിന് ഇത്‌ മാത്രം കഴിച്ചാൽ മതി ഏറ്റവും ഉപകാരപ്രദമായ വീഡിയോ

ഒരു വിഭാഗം ആളുകൾ എങ്ങിനെ തടി കുറക്കണം എന്ന തിരക്കിൽ കഷ്ടപ്പെടുകയാണ്. എങ്കിൽ മറ്റൊരു വിഭാഗക്കാർ എങ്ങനെ ശരീര ഭാരം വർദ്ധിപ്പിക്കണമെന്ന് ചിന്തിക്കുന്നവരാണ്. പഠിച്ച പണി പതിനെട്ടും പയറ്റിയിട്ടും ശരീരഭാരം വർദ്ധിപ്പിക്കാൻ ആകാതെ നിരാശരാക്കുന്ന ഒരു വിഭാഗം ആളുകൾ നമ്മുടെ ഇടയിൽ ഉണ്ട്. ഇക്കൂട്ടത്തിൽ ഉള്ളവർ പല മരുന്ന് പരീക്ഷിച്ച് ആരോഗ്യകരമായ പല പ്രശ്നങ്ങളും കാണാറുണ്ട്. നമ്മുടെ വീട്ടിൽ തന്നെ പ്രകൃതിദത്തമായ ആഹാരങ്ങൾ കഴിച്ച് എങ്ങനെ വണ്ണം വർധിപ്പിക്കുവാൻ സാധിക്കും? കുടുംബ പശ്ചാത്തലം, തുടർന്നുവരുന്ന ആഹാരരീതിയും, പാരമ്പര്യം ഒക്കെയാണ് ചിലരുടെ ശരീരഭാരം വർദ്ധിക്കാതെ ഇരിക്കുന്നതിനുള്ള കാരണം.

എങ്ങനെയാണ് ആരോഗ്യമുള്ള വണ്ണം ഉണ്ടാക്കിയെടുക്കാൻ സാധിക്കുക എന്ന് നോക്കാം. വീട്ടിലെ സാധനങ്ങൾ ഉപയോഗിച്ചാണ് നമ്മൾ ഉണ്ടാക്കിയെടുക്കാൻ പോകുന്നത്. ഉലുവ ഒരു ഗ്ലാസ് വെള്ളത്തിൽ കുതിരാൻ ഇട്ടു വയ്ക്കുക. അതിനുശേഷം പിറ്റേദിവസം നന്നായി പിഴിഞ്ഞ ശേഷം ആ വെള്ളം കുടിക്കുക. ശരീര വണ്ണം കൂടാൻ ഇത് വളരെ നല്ലതാണ്. ഇനി അടുത്ത ഒരു വഴി നോക്കാം. ഇതിനു വേണ്ട സാധനങ്ങൾ പാൽ, റോബസ്റ്റ പഴം, വേവിച്ചെടുത്തത് ഇതൊക്കെയാണ് മെയിൻ ആയിട്ട് വേണ്ടത്.

ഇത് നിങ്ങൾക്ക് ഒരു ബ്രേക്ക്ഫാസ്റ്റ് ആയി ഉപയോഗിക്കുകയും ചെയ്യാം. അപ്പോൾ അതിനു വേണ്ട ഓട്സ് എടുക്കുക. പാലിൽ ഓട്സ് ഇട്ട് തിളപ്പിക്കുക. തണുത്തതിനുശേഷം ഇതിലേക്ക് തേനും റോബസ്റ്റ പഴവും ഇട്ട് യോജിപ്പിക്കുക. ഇത് 15 ദിവസം രാവിലെ തുടർച്ചയായി കഴിക്കുക. വളരെ നല്ലതാണ്. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയുവാൻ വേണ്ടി വീഡിയോ മുഴുവനായും കാണുക.

We believe that everything we offer will be of benefit to you. You can record your comments and comments. I look forward to your valuable comments. If you like these tips, you should follow this page. ഞങ്ങൾ തരുന്ന ഓരോ നിങ്ങൾക്ക് ഉപകാരപ്രദമാകും എന്ന് വിശ്വസിക്കുന്നു.

നല്ല ഒരു ഡോക്ടറുടെ നിർദേശപ്രകാരം മാത്രം ഇത്തരത്തിലുള്ള അറിവുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് നല്ലത്. പലരുടെയും ശരീരഘടനാ പലരീതിയിലാണ് അതുകൊണ്ടുതന്നെ ശരീരം പല രീതികളിലാണ് പ്രതികരിക്കുന്നത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *