ഈ പ്രശ്നങ്ങൾ മൂലം ബുദ്ധിമുട്ടുന്നവർ ആണോ നിങ്ങൾ ചുണങ്ങും തുടയിടുക്കിലെ കറുപ്പും മരുന്നില്ലാതെ മാറും

നമ്മുടെ ഇന്നത്തെ വീഡിയോ ചുണങ്ങ് മൂലം കഷ്ടത അനുഭവിക്കുന്ന സുഹൃത്തുക്കൾക്ക് വേണ്ടിയിട്ടുള്ള നല്ല മൂന്നു രമേഡികൾ ആണ് പറയാൻ പോകുന്നത്. ഒരുപാട് മരുന്നുകളും ഓയിൽമെൻറ്കളും ഒക്കെ തേച്ച് ഫലം കിട്ടാതെ പോയിട്ടുള്ള ആളുകൾക്ക് വേണ്ടിയിട്ടുള്ളതാണ് ഇത്‌. കാരണം നാട്ടിലുള്ള ആളുകൾക്ക് വേണ്ടിയിട്ടും പ്രവാസി സുഹൃത്തുക്കൾക്കുവേണ്ടിയിട്ടും വീഡിയോയിൽ പറയുന്നുണ്ട്. അപ്പോൾ വളരെ സിമ്പിൾ ആയിട്ടുള്ള ഒരു ചെറിയ വീഡിയോയാണിത്. നമുക്ക് നേരെ വിഡിയോയിലെക്ക് കടക്കാം. അതിനുവേണ്ടി നമ്മൾ ചെയ്യുന്നത് ഒരു പാത്രം എടുക്കുക.

അതിലേക്ക് ആര്യവേപ്പിന്റെ ഇല ഇട്ട് കൊടുക്കുക. ഇനി നിങ്ങൾക്ക് ആര്യ വേപ്പില കിട്ടുന്നില്ല എങ്കിൽ ഉപയോഗിക്കാൻ പറ്റുന്ന മറ്റൊന്നാണ് കണിക്കൊന്നയുടെ തളിരില. പ്രവാസി സുഹൃത്തുക്കൾക്ക് ആര്യവേപ്പിന്റെ ഇല ഇഷ്ടം പോലെ കിട്ടും. എല്ലാ സ്ഥലങ്ങളിലും ആര്യ വേപ്പിന്റെ ഇലയും ഉണ്ട്. നാട്ടിലുള്ളവർക്ക് കണിക്കൊന്നയും സുലഭമായി കിട്ടുന്ന ഒന്നാണ്. അപ്പോൾ ഇതുരണ്ടിലും നമുക്ക് ഏതെങ്കിലും ഒന്ന് എടുക്കാവുന്നതാണ്. അതിനുശേഷം വേണ്ടതാണ് പച്ചമഞ്ഞൾ. പച്ചമഞ്ഞൾ നാട്ടിൽ ഇഷ്ടം പോലെ കിട്ടുന്ന ഒന്നാണ്. പച്ചമഞ്ഞൾ ഇതുപോലെ മൂന്നുകഷണം എടുത്തതിനുശേഷം നല്ലതുപോലെ ചതച്ചെടുക്കുക.

പച്ചമഞ്ഞളിന് പകരമായി മഞ്ഞൾപൊടി അര ടീസ്പൂൺ വേണമെന്നുണ്ടെങ്കിൽ ഉപയോഗിക്കാവുന്നതാണ്. ഇത് രണ്ടും നല്ലതുപോലെ ഇടിച്ചു ചതച്ച് പേസ്റ്റ് രൂപത്തിലാക്കുക. വെള്ളം ഉപയോഗിച്ചു കൊണ്ട് നിങ്ങൾക്ക് അരച്ചെടുക്കാവുന്നതാണ്. അതിനുശേഷം ചുണങ്ങുള്ള ഭാഗത്ത് തേച്ചുപിടിപ്പിക്കുക. തേച്ചു പിടിപ്പിച്ചതിനു ശേഷം ഒരു ഇരുപത് മിനിട്ട് കഴിഞ്ഞ് ചെറിയ ചൂടുവെള്ളത്തിൽ നല്ലതുപോലെ കഴുകി കളയുക. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയുവാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

We believe that everything we offer will be of benefit to you. You can record your comments and comments. I look forward to your valuable comments. If you like these tips, you should follow this page. ഞങ്ങൾ തരുന്ന ഓരോ നിങ്ങൾക്ക് ഉപകാരപ്രദമാകും എന്ന് വിശ്വസിക്കുന്നു.

നല്ല ഒരു ഡോക്ടറുടെ നിർദേശപ്രകാരം മാത്രം ഇത്തരത്തിലുള്ള അറിവുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് നല്ലത്. പലരുടെയും ശരീരഘടനാ പലരീതിയിലാണ് അതുകൊണ്ടുതന്നെ ശരീരം പല രീതികളിലാണ് പ്രതികരിക്കുന്നത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *