വളരെ പ്രധാനപ്പെട്ട ഇൻഫോർമേഷൻ രോഗങ്ങൾ വരാതിരിക്കാൻ വേണ്ടി ദിവസവും കഴിക്കേണ്ട ഭക്ഷണങ്ങൾ

ഇന്ന് നമ്മൾ ഡിസ്‌കസ് ചെയ്യാൻ പോകുന്നത് കഴിഞ്ഞ ദിവസം ഒരാൾ വന്ന് പറയുകയാണ് ഡോക്ടറെ വീട്ടിലുണ്ടാക്കുന്ന ഭക്ഷണം മാത്രമാണ് കഴിക്കുന്നത്. പുറത്തുനിന്ന് ഓർഡർ ചെയ്ത ഭക്ഷണം കഴിക്കാറില്ല. ഫാസ്റ്റ് ഫുഡ്‌ കഴിക്കാറില്ല. മധുരം കഴിക്കാറില്ല. അതുപോലെതന്നെ വീട്ടിലുണ്ടാക്കുന്ന പച്ചക്കറികളും മാത്രം കഴിക്കുക ഒരാളാണ്. അതുപോലെ തന്നെ വീട്ടിലുനടക്കുന്ന പഴങ്ങൾ കഴിക്കുന്ന ഒരാൾ ആണ്. പക്ഷേ എനിക്ക് മനസ്സിലാവാത്ത ഒരു കാര്യമാണ് ഇത്രയൊക്കെ ശ്രദ്ധിച്ചിട്ടും എന്താണ് ഇത്ര ആരോഗ്യ പ്രശ്നങ്ങളുണ്ടാക്കുന്നത്. പ്രമേഹം ആയി ബന്ധപ്പെട്ട പ്രശ്നങ്ങളുണ്ട്.

സ്കിന്നുമായി ബന്ധപ്പെട്ട പ്രശ്നങ്ങൾ ഉണ്ട്. എനിക്ക് മനസ്സിലാകുന്നില്ല എത്രയൊക്കെ ശ്രദ്ധിച്ചിട്ടും എന്തുകൊണ്ടാണ് ഇങ്ങനെയൊക്കെ വരുന്നത്? അപ്പോൾ ഇത് ഭൂരിഭാഗം ആളുകളുടേയും മനസ്സിലുള്ള ഒരു കാര്യമായിരിക്കും. എത്രയൊക്കെ ശ്രദ്ധിച്ചിട്ടും അവർക്ക് ഇല്ലാത്ത രോഗം ഒന്നും ഇല്ലല്ലോ എന്ന് പലരും അങ്ങോട്ടുമിങ്ങോട്ടും പറയുന്നവരാണ്. പക്ഷേ എന്താണെന്ന് യാഥാർത്ഥ്യം വിചാരിക്കും. നമ്മൾ വീട്ടിൽ അല്ലെങ്കിൽ ഓർഗാനിക് അല്ലെങ്കിൽ നാച്ചുറൽ എന്ന് പറയുന്ന ചെയ്തുകൊണ്ടിരിക്കുന്ന പല ഭക്ഷണങ്ങളും അത് നമുക്ക് പറ്റുമോ എന്ന് അറിഞ്ഞിട്ട് വേണം ചെയ്യേണ്ടത്.

എത്രയോ ആളുകൾ ഉണ്ട്? ഇപ്പോൾ പൊതുവേ അതിനെക്കുറിച്ച് ഒരു പൊതുവേ സമൂഹത്തിലുള്ളത് ഒരു മോശം അഭിപ്രായമാണ്. മദ്യം നല്ലതാണ്. മദ്യം പ്രശ്നമുണ്ടാക്കും അങ്ങനെ ഒരുപാട് രീതിയിലാണ് കാണുന്നത്. പക്ഷെ ശരിക്കും മദ്യം എന്ന് പറയുന്നത് മോശപ്പെട്ട ഒരു കാര്യമാണോ? ഒരു ഭക്ഷണവും ഒരു രീതിയും മോശമല്ല. പക്ഷേ ഭക്ഷണരീതിയും കാഴ്ചപ്പാടും നമ്മുടെ ആരോഗ്യത്തെ നശിപ്പിക്കും. അത് നശിപ്പിക്കുന്നത് നമ്മൾ അറിഞ്ഞുവേണം ചെയ്യുവാൻ. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയുവാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

We believe that everything we offer will be of benefit to you. You can record your comments and comments. I look forward to your valuable comments. If you like these tips, you should follow this page. ഞങ്ങൾ തരുന്ന ഓരോ നിങ്ങൾക്ക് ഉപകാരപ്രദമാകും എന്ന് വിശ്വസിക്കുന്നു.

നല്ല ഒരു ഡോക്ടറുടെ നിർദേശപ്രകാരം മാത്രം ഇത്തരത്തിലുള്ള അറിവുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് നല്ലത്. പലരുടെയും ശരീരഘടനാ പലരീതിയിലാണ് അതുകൊണ്ടുതന്നെ ശരീരം പല രീതികളിലാണ് പ്രതികരിക്കുന്നത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *