അരി ഗോതമ്പ് ഓട്സ് ഇതിൽ ഏതാണ് ഏറ്റവും നല്ലത് ഈ അരി കഴിക്കുന്നവർ പ്രത്യേകം സൂക്ഷിക്കുക

ഇന്ന് നമ്മൾ ഡിസ്‌കസ് ചെയ്യാൻ പോകുന്നത് ഒത്തിരി ആളുകൾ ചോദിച്ച ചോദ്യമാണ് കാരണം കൺസൾട്ടേഷന് വരുമ്പോൾ ചോദിക്കാറുണ്ട് എനിക്ക് ഷുഗർ ആയതുകൊണ്ട് ഞാനിപ്പോൾ ഗോതമ്പാണ് കഴിക്കാറ്. ഷുഗറിന് ഒരു കൺട്രോളും ഇല്ല. കാരണം അത് കൊണ്ട് തടി കൂടി വരികയാണ്. അപ്പോൾ ഇങ്ങനെയാണ് വരുന്നത് എന്ന് ചിലർ പറയുന്നുണ്ട്. എനിക്ക് ഷുഗർ ആയതുകൊണ്ട് ഓട്സ് ആണ് കഴിക്കാറുള്ളത്. ഞാൻ സ്ഥിരം റെസിപ്പി പറയുന്നത് കൊണ്ട് എനിക്ക് കുക്കിംഗ്‌ ഇഷ്ടമാണെന്ന് അറിയാവുന്നതുകൊണ്ട് ഓരോരുത്തരും ഓരോ റെസിപ്പികൾ വന്ന് പറയും.

ഓട്സ് ഞാൻ ഇങ്ങനെ ചെയ്യും അങ്ങനെ ചെയ്യും എന്നൊക്കെ പറയാറുണ്ട്. പിന്നെയും കൺഫ്യൂഷൻ എത്രയൊക്കെ ചെയ്തിട്ടും എന്തുകൊണ്ടാണ് ഷുഗർ കുറയാത്തത്? അപ്പോൾ പപ്പായ എന്ന് പറഞ്ഞ സാധനം തൊടാറില്ല എന്നൊക്കെ പറയാറുണ്ട്. എന്നിട്ടും ഷുഗർ കുറയുന്നില്ല. അപ്പോൾ എല്ലാവരുടെയും ഒരു തെറ്റിദ്ധാരണ എന്ന് പറയുന്നത് എങ്ങനെയാണ് എന്ന് വെച്ചാൽ നമ്മൾ ചോറ് മാറ്റി വെച്ചിട്ട് ബാക്കി എന്തെങ്കിലും കഴിച്ചാൽ ഉടനെ ഷുഗർ കുറയും എന്നുള്ളതാണ്. അല്ലെങ്കിൽ ഗുണം ഉണ്ട് എന്നാണ്. അപ്പോൾ ആദ്യം മനസ്സിലാക്കുക നമ്മൾ ഇന്നത്തെ ഒരു വീഡിയോ കൂടുതൽ ആയിട്ടും ഡിസ്കസ് ചെയ്യാൻ ഉദ്ദേശിക്കുന്നത് ഏതാണ് നല്ലത് എന്നതിനെ പറ്റിയാണ്.

ചിലർ പറയും രാഗി നല്ലതാണ്, ഗോതമ്പ് നല്ലതാണ്, ചിലർ പറയും മറ്റുപല ചോളം അതുപോലെ ഓട്സ് ഒക്കെ നല്ലതാണ് എന്ന്. പറയാൻ കാരണം എന്താണെന്ന് ഏതൊക്കെയാണെന്നും അറിയില്ല. അപ്പോൾ അതിനകത്ത് ഏതാണ് നല്ലത്? ഏതാണ് നമ്മൾ കൂടുതലായും കഴിക്കേണ്ടത്? ഏതാണ് കുറവ് കഴിക്കേണ്ടത്? പ്രമേഹത്തിന് ഏതാണ് നല്ലത്? അല്ലെങ്കിൽ ചില ആരോഗ്യപ്രശ്നങ്ങൾക്ക് ഏത് രീതിയിലുള്ളതാണ് നല്ലത് എന്നൊക്കെ നോക്കേണ്ടത് അത്യാവശ്യമാണ്. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയുവാൻ വേണ്ടി വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

We believe that everything we offer will be of benefit to you. You can record your comments and comments. I look forward to your valuable comments. If you like these tips, you should follow this page. ഞങ്ങൾ തരുന്ന ഓരോ നിങ്ങൾക്ക് ഉപകാരപ്രദമാകും എന്ന് വിശ്വസിക്കുന്നു.

നല്ല ഒരു ഡോക്ടറുടെ നിർദേശപ്രകാരം മാത്രം ഇത്തരത്തിലുള്ള അറിവുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് നല്ലത്. പലരുടെയും ശരീരഘടനാ പലരീതിയിലാണ് അതുകൊണ്ടുതന്നെ ശരീരം പല രീതികളിലാണ് പ്രതികരിക്കുന്നത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *