നിങ്ങളുടെ പുരികം കട്ടിയായി വരണമെന്ന് നിങ്ങൾക്ക് ആഗ്രഹമുണ്ടോ വീഡിയോ കാണൂ

നമ്മുടെ ഇന്നത്തെ വീഡിയോ നല്ല കട്ടിയുള്ള പുരികം ലഭിക്കുവാനും അതുപോലെ തന്നെ പുരികത്തിന് കറുപ്പു നിറം ലഭിക്കാനും ഉള്ള ടിപ്പാണ് പറയുന്നത്. നിരവധി ആളുകൾ ചോദിച്ചിരുന്നു ആണുങ്ങളും പെണ്ണുങ്ങളും ചോദിച്ചിരുന്നു. അപ്പോൾ അതിനുവേണ്ടി നമുക്ക് ചെയ്യാൻ പറ്റുന്ന സൈഡ് ഇഫക്റ്റുകൾ ഒന്നുമില്ലാത്ത നല്ല രണ്ട് ടിപ്പുകളാണ് പറഞ്ഞു തരുന്നത്. അപ്പോൾ നിങ്ങൾ വീഡിയോ ആദ്യം മുതൽ അവസാനം വരെ കാണുക. അതിനായി ആവണക്കെണ്ണ നമുക്ക് ആവശ്യമായിട്ടുള്ളത്. ഒരു പാത്രത്തിലേക്ക് നമ്മൾ ആവണക്കെണ്ണ എടുക്കുക. ആവണക്കെണ്ണ മഞ്ഞയും വെള്ളയും ഉണ്ട്.

നിങ്ങൾക്ക് അതിൽ ഏത് ആവണക്കെണ്ണ വേണമെങ്കിലും എടുക്കാം. രണ്ടിനും ഒരേ റിസൾട്ട് ആണ് നമുക്ക് ലഭിക്കുന്നത്. ഓരോ സ്പൂൺ ആവണക്കെണ്ണ എടുക്കുക. കാരണം നമുക്ക് അറിയാം ആവണക്കെണ്ണ മുടി വളരാൻ വളരെ നല്ലതാണ്. പക്ഷേ ഇത് ഡയറക്ടറായി ഉപയോഗിക്കാൻ പാടുകയില്ല. ഇത് നല്ല കട്ടിയുള്ള രീതിയിൽ ഉള്ളതുകൊണ്ട് ഡയറക്ടായി തേക്കാൻ പാടുള്ളതല്ല. ഇനി നമുക്ക് വേണ്ടത് ഉള്ളിനീര് ആണ്. ചെറിയ ഉള്ളിയുടെ നീര് ഒരു ടീസ്പൂൺ എടുക്കുക. ഇനി നമ്മൾ ഇത്‌ ഒരു ബൗളിലേക്ക് ചേർത്തിട്ടുണ്ട്. ഉള്ളിയിൽ ധാരാളമായി വൈറ്റമിൻ സി, സൾഫർ, മിനറലുകൾ അതുപോലെതന്നെ ധാരാളമായി ഗുണങ്ങൾ അടങ്ങിയിട്ടുണ്ട്.

ഇതൊക്കെ നമ്മുടെ പുരികത്തിൽ തേച്ചു കൊടുത്തു കഴിഞ്ഞാൽ പുരികം കൊഴിയാതിരിക്കാൻ വളരെ നല്ലതാണ്. ഇത് മുടിയിലും നമുക്ക് അപ്ലൈ ചെയ്യാം. നിങ്ങൾ ജോലിക്കാരാണ് എന്ന് ഉണ്ടെങ്കിൽ ഇത് ഒരു ബോട്ടിലിൽ ആക്കി കൊണ്ടു പോവുകയാണെങ്കിൽ ഒരു ദിവസം രണ്ടു മൂന്നു പ്രാവശ്യം ഇത് അപ്ലൈ ചെയ്ത് കൊടുക്കാവുന്നതാണ്. കുറച്ചു ദിവസം മാത്രം തേച്ചു കൊടുത്താൽ മതി. ഇനി നിങ്ങൾക്ക് അങ്ങനെ പറ്റുന്നില്ലെങ്കിൽ വൈകുന്നേരം വന്നതിനുശേഷം നിങ്ങൾക്ക് രണ്ടു പ്രാവശ്യമെങ്കിലും തേക്കുക. വൈകുന്നേരം തേച്ച് എഴുന്നേറ്റ് രാവിലെ കഴുകി കളഞ്ഞാൽ കുഴപ്പമില്ല. വളരെ എഫെക്ടീവ് ആയിട്ടുള്ള ടിപ്പാണ്. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയുവാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

We believe that everything we offer will be of benefit to you. You can record your comments and comments. I look forward to your valuable comments. If you like these tips, you should follow this page. ഞങ്ങൾ തരുന്ന ഓരോ നിങ്ങൾക്ക് ഉപകാരപ്രദമാകും എന്ന് വിശ്വസിക്കുന്നു.

നല്ല ഒരു ഡോക്ടറുടെ നിർദേശപ്രകാരം മാത്രം ഇത്തരത്തിലുള്ള അറിവുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് നല്ലത്. പലരുടെയും ശരീരഘടനാ പലരീതിയിലാണ് അതുകൊണ്ടുതന്നെ ശരീരം പല രീതികളിലാണ് പ്രതികരിക്കുന്നത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *