നര മാറാനും മുടി വളരാനും കഷണ്ടി മാറാനും പൊടി ഓയിൽ മുടി കൊഴിച്ചിൽ താരൻ പൂർണമായി മാറും

പുറമേ എല്ലാം മുടി കറുപ്പിയ്ക്കുവാൻ നിരവധി ഓയിലുകൾ ഉണ്ട്. എന്നാൽ മുടി കിളിച്ചു വരുമ്പോൾ അതിൻറെ അടിഭാഗം അല്ലെങ്കിൽ അതിന്റെ കട ഭാഗം വീണ്ടും നിരച്ചു തന്നെ ഇരിക്കും. നമ്മുടെ ഇന്നത്തെ വീഡിയോ മുടി നല്ലതുപോലെ വളരുവാനും അത് പോലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ തടയാനും ഉള്ള ഒരു നല്ല ഓയിൽ ആണ് പറയുന്നത്. ഈ വീഡിയോ നിങ്ങൾ മുഴുവനായും കാണുക. നമുക്ക് ഇവിടെ ആവശ്യമായിട്ടുള്ളത് കരിംജീരകം ആണ്. 50ഗ്രാം കരിഞ്ചീരകം എടുത്തിട്ടുണ്ട്. ഈ പറയുന്ന അളവിൽ മാത്രം നിങ്ങൾ എടുക്കുക. ഇനി ഈ കരിംജീരകം നമുക്ക് നല്ലത് പോലെ ഒന്ന് വറുത്തു എടുക്കണം.

അതിനായി നമ്മൾ ഇവിടെ ഒരു ചീനച്ചട്ടി എടുത്തിട്ടുണ്ട്. ചീനച്ചട്ടിക്ക് പകരം ഇരുമ്പ് ചട്ടിയും ഉപയോഗിക്കാവുന്നതാണ്. കരിജീരകം നല്ലതുപോലെ വറുത്തു വരുന്ന സമയത്ത് നല്ലതുപോലെ പൊട്ടി വരുന്നതായിരിക്കും. അതുകൊണ്ടു തന്നെ കുറച്ച് കഴിഞ്ഞാൽ തീ കുറച്ച് മൂടി വെക്കുക. ഇനി ഇത് നമുക്കൊന്ന് അടച്ചു വയ്ക്കാം. അപ്പോൾ ഇതൊരു പാത്രം വെച്ച് അടച്ച് വെച്ചിട്ടുണ്ട്. ഒരു രണ്ട് മിനിറ്റ് ആകുമ്പോഴേക്കും കരിംജീരകം നല്ലതുപോലെ വറുത്തു വരും. ഇവിടെ രണ്ടുമിനിറ്റ് കഴിഞ്ഞിട്ടുണ്ട്. നമുക്ക് ഒന്നു തുറന്നു നോക്കാം. നമുക്ക് ഈ ഒരു കരിംജീരകം മറ്റൊരു പാത്രത്തിലേക്ക് മാറ്റാവുന്നതാണ്.

അപ്പോൾ ഇതിൻറെ ഷേപ്പ് ഒക്കെ മാറി ഒരു ഉരുണ്ട ആകൃതിയിൽ വരും. അതുപോലെ തന്നെ കൈ വെച്ച് പിടിച്ചു നോക്കുമ്പോൾ ഇത് നല്ലത് പോലെ മൊരിഞ പോലെ വരും. ഇതാണ് ഈ കരിഞ്ചീരകം വറുത്തെടുത്തതിന്റെ ഒരു പാകം എന്ന് പറയുന്നത്. ഇനി നമ്മുടെ അടുത്ത ചേരുക എന്ന് പറയുന്നത് കാപ്പിപ്പൊടി ആണ്. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയുവാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

We believe that everything we offer will be of benefit to you. You can record your comments and comments. I look forward to your valuable comments. If you like these tips, you should follow this page. ഞങ്ങൾ തരുന്ന ഓരോ നിങ്ങൾക്ക് ഉപകാരപ്രദമാകും എന്ന് വിശ്വസിക്കുന്നു.

നല്ല ഒരു ഡോക്ടറുടെ നിർദേശപ്രകാരം മാത്രം ഇത്തരത്തിലുള്ള അറിവുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് നല്ലത്. പലരുടെയും ശരീരഘടനാ പലരീതിയിലാണ് അതുകൊണ്ടുതന്നെ ശരീരം പല രീതികളിലാണ് പ്രതികരിക്കുന്നത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *