ഇതെല്ലാം മാറാൻ ഈ ഒരു ഔഷധ വെള്ളം മാത്രം മതി ശരീരത്തിലെ നീർക്കെട്ട് മൂത്രത്തിൽ കല്ല് മൂത്രത്തിൽ പഴുപ്പ്

നമ്മുടെ ഇന്നത്തെ വീഡിയോ മറ്റൊന്നുമല്ല. ശരീരത്തിൽ ഉണ്ടാകുന്ന നീർക്കെട്ട്. ഒരുപാട് ആളുകൾ നമ്മളോട് ചോദിക്കുന്ന ചോദ്യമാണ്. ശരീരത്തിൽ ഉണ്ടാകുന്ന നീർക്കെട്ട് പലതരത്തിലാണ്. ആളുകൾക്ക് നീർക്കെട്ട് ഉണ്ടാകുന്നത്. കഴിഞ്ഞദിവസം ഒരാൾ ചോദിച്ച ഒരു ചോദ്യമാണ് ചെവിയുടെ ഭാഗത്ത് നീർക്കെട്ട് പോലെ വന്നിട്ട് തൊടുമ്പോൾ വേദന തോന്നുന്നു. അതുപോലെ തന്നെ മറ്റൊരാൾ പറഞ്ഞതാണ് ഷോൾഡറിന്റെ അവിടെ നീർക്കെട്ട് വന്നിട്ട് ഭയങ്കരമായ വേദന അനുഭവപ്പെടുന്നു. അതുപോലെതന്നെ വയറിനുള്ളിൽ നീർക്കെട്ട് അങ്ങനെ പലതരത്തിലാണ് അനുഭവപ്പെടുന്നത് ആളുകൾക്ക്.

അപ്പോൾ ഇതിനെ നമുക്ക് എങ്ങനെ മാറ്റിയെടുക്കാം. അതിനാൽ നമുക്ക് വീട്ടിൽ തന്നെ ചെയ്തെടുക്കാവുന്ന ഏറ്റവും നല്ല എളുപ്പവഴിയാണ് പറയുന്നത്. അങ്ങാടി കടയിൽ നിന്ന് ലഭിക്കുന്ന ഒരേയൊരു സാധനം മാത്രം മതി നമുക്ക്. നമുക്ക് വീഡിയോയിലേക്ക് കടക്കാം. നമുക്ക് ഇവിടെ ആവശ്യമായിട്ടുള്ളത് ഒരു നാല് ഗ്ലാസ് വെള്ളം ആണ്. ഈ നാല് ഗ്ലാസ് വെള്ളം ഒരു ദിവസത്തേkk ആണ് തയ്യാറാക്കുന്നത്. അടുത്തത് നമുക്ക് വേണ്ടത് അങ്ങാടി കടയിൽ നിന്ന് 200 ഗ്രാം നെരിഞ്ഞില് വാങ്ങിക്കുക. ഇതിൽനിന്ന് ഒരു നാല് ടേബിൾസ്പൂൺ ഞെറിഞ്ഞിൽ 4 ഗ്ലാസ് വെള്ളത്തിലേക്ക് ഇട്ടു കൊടുക്കുക. ഞെരിഞ്ഞൽ എടുക്കുന്ന സമയത്ത് പ്രത്യേകം സഹിക്കണം. ഇതിനു മുള്ളു ഉണ്ട്. കയ്യിൽ കുത്തി കയറാതിരിക്കാൻ നമ്മൾ ശ്രദ്ധിക്കണം. ഒരു സ്പൂൺ ഉപയോഗിച്ച് മാത്രം ഇടുക.

എന്നാൽ ഒരു ടേബിൾസ്പൂൺ എടുത്ത് ഇതിലേക്ക് ഇട്ടു കൊടുക്കുക. വെള്ളത്തിലിട്ട് നല്ലതുപോലെ തിളപ്പിച്ചെടുക്കുക. ഒരുപാട് രോഗങ്ങൾക്കുള്ള ഒരു നല്ല ഔഷധ വെള്ളം ആണിത്. മൂത്രാശയ രോഗങ്ങൾക്ക് അതായത് മൂത്രത്തിൽ പഴുപ്പ്, മൂത്രത്തിൽ കല്ല്, മൂത്രം ചൂട് അങ്ങനെ ഉള്ള രോഗങ്ങൾക്കും അതുപോലെ തന്നെ നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ ഉണ്ടാകുന്ന നീർക്കെട്ട് മാറുവാനും ഈ വെള്ളം ഉപയോഗിക്കാവുന്നതാണ്. സ്ഥിരമായ തലകറക്കം ഉണ്ടാവുന്ന ആളുകൾക്ക് ഈ വെള്ളം കുടിക്കുന്നതാണ്. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയുവാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

We believe that everything we offer will be of benefit to you. You can record your comments and comments. I look forward to your valuable comments. If you like these tips, you should follow this page. ഞങ്ങൾ തരുന്ന ഓരോ നിങ്ങൾക്ക് ഉപകാരപ്രദമാകും എന്ന് വിശ്വസിക്കുന്നു.

നല്ല ഒരു ഡോക്ടറുടെ നിർദേശപ്രകാരം മാത്രം ഇത്തരത്തിലുള്ള അറിവുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് നല്ലത്. പലരുടെയും ശരീരഘടനാ പലരീതിയിലാണ് അതുകൊണ്ടുതന്നെ ശരീരം പല രീതികളിലാണ് പ്രതികരിക്കുന്നത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *