ഇതൊന്ന് മാത്രം മതി ശരീരം മുഴുവൻ നിറം വയ്ക്കാൻ ഉപയോഗിച്ച് നോക്കൂ

ശരീരം നല്ല നിറം വെക്കുവാനും അതുപോലെതന്നെ ഓജസ്സും തേജസ്സും കൂടി ഇരിക്കുവാനും നല്ലതുപോലെ ബ്ലഡ് ഉണ്ടാവാൻ ഉള്ള ചെറിയ ടിപ്പ് ആണ് നമ്മൾ ഇവിടെ പരിചയപ്പെടുത്താൻ പോകുന്നത്. അപ്പോൾ അതിനു ആവശ്യമായിട്ടുള്ള സാധനങ്ങൾ എന്തൊക്കെയാണെന്ന് നോക്കാം. കൊച്ചുകുട്ടികൾ മുതൽ മുതിർന്നവർ വരെ കഴിക്കാനുള്ള നല്ലൊരു ജ്യൂസ് ആണ്. നമുക്ക് വേണ്ടത് എന്താണെന്ന് വെച്ചാൽ ഒരു ബീറ്റ്റൂട്ട്, പിന്നെ വേണ്ടത് മൂന്ന് ആപ്പിൾ ആണ്. ആപ്പിൾ എടുക്കുന്ന സമയത്ത് എപ്പോഴും അതിൻറെ തൊലി നിങ്ങൾ കളഞ്ഞു ഉപയോഗിക്കുവാൻ ശ്രദ്ധിക്കുക.

കൂടുതലായിട്ട് മെഴുക്കുപുരട്ടി വരുന്നുണ്ട്. അപ്പോൾ തൊലി കളഞ്ഞു, അതിനു ശേഷം നമ്മൾ എടുക്കുക. ഇപ്പോൾ ഇ ഇവിടെ തൊലിയും കുരുവും കളഞ്ഞിട്ട് എടുത്തിട്ടുണ്ട്. നമുക്ക് ഇത് മുറിച്ചെടുക്കാം. നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ ബ്ലഡ് കുറവാണെന്ന് ഉണ്ടെങ്കിൽ അതുപോലെ തന്നെ വളരെ നല്ല ഒരു സംഭവമാണിത്. ആളുകൾ ചെയ്യുന്നുണ്ട്. നാട്ടിൽ ഇപ്പോൾ നല്ല ചൂടാണ്. അതുകൊണ്ട് നിങ്ങൾ എല്ലാവരും ഇത്‌ കഴിക്കുകയും വേണം. മാക്സിമം നിങ്ങൾ തയ്യാറാക്കി കുഞ്ഞുങ്ങൾക്ക് കൊടുക്കുക. ഫ്രിഡ്ജിൽ സ്റ്റോർ ചെയ്തു വയ്ക്കാൻ പറ്റുന്ന ഒന്നാണ്. സ്റ്റോർ ചെയ്തു വച്ചു നിങ്ങൾക്ക് കഴിക്കാവുന്നതാണ്.

പ്രായമായ ആളുകൾ ഉണ്ടെങ്കിൽ അവർക്കും കൊടുക്കാവുന്നതാണ്. ഒരു ബീറ്റ്റൂട്ട് മാത്രം എടുത്താൽ മതി. ഇനി ഇതിലേക്ക് ഇട്ട് എടുത്തിരിക്കുന്നത് ഒരു ക്യാരറ്റ്ന്റെ പകുതിയാണ്. നല്ലതുപോലെ ചെറുതായി കഷണങ്ങളാക്കി അരിഞ്ഞെടുക്കുക. നമുക്ക് മിക്സിയിൽ നല്ലതുപോലെ അരച്ചെടുക്കാം. നല്ലതുപോലെ തന്നെ മൂന്നും കൂടി അരച്ചെടുക്കുക. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയാൻ വേണ്ടി വീഡിയോ മുഴുവൻ കാണുക.

We believe that everything we offer will be of benefit to you. You can record your comments and comments. I look forward to your valuable comments. If you like these tips, you should follow this page. ഞങ്ങൾ തരുന്ന ഓരോ നിങ്ങൾക്ക് ഉപകാരപ്രദമാകും എന്ന് വിശ്വസിക്കുന്നു.

നല്ല ഒരു ഡോക്ടറുടെ നിർദേശപ്രകാരം മാത്രം ഇത്തരത്തിലുള്ള അറിവുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് നല്ലത്. പലരുടെയും ശരീരഘടനാ പലരീതിയിലാണ് അതുകൊണ്ടുതന്നെ ശരീരം പല രീതികളിലാണ് പ്രതികരിക്കുന്നത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *