പിസിഓഡി തൈറോയ്ഡ് ഉള്ളവർക്കും കഴിക്കാം വണ്ണവും വയറും ഒഴുക്കിക്കളയുന്ന പൊടി ഇറങ്ങി

നമ്മൾ ഇന്നത്തെ വീഡിയോയിൽ അടിപൊളി ആയിട്ട് ഉള്ള ഒരു വീഡിയോ ആണ് ചെയ്യുന്നത്. മറ്റൊന്നുമല്ല നമ്മുടെ അമിതമായുള്ള വണ്ണം ആഗ്രഹിക്കുന്ന ആളുകൾക്ക് വേണ്ടിയുള്ള ടിപ്പാണ്. വണ്ണം കുറയ്ക്കാനുള്ള വീഡിയോ ഇടുമ്പോൾ ഒരുപാട് പേർ ചോദിക്കുന്ന ഒരു സംശയമാണ് പിസിഒഡി ഉള്ളവർക്കും അതുപോലെതന്നെ തൈറോയ്ഡ് ഉള്ളവർക്ക് പറ്റുന്ന ഒരു വീഡിയോ ചെയ്യാമോ എന്നുള്ളത്. അപ്പോൾ എല്ലാവർക്കും ഫലപ്രദമായ ഒരു വീഡിയോയാണ് ഇത്. അതുപോലെ തന്നെ ജോലിക്ക് പോകുന്ന ആളുകൾക്ക്, ആശുപത്രിയിൽ താമസിച്ച് ആളുകൾക്കും ഒക്കെ ഈ ഒരു ടിപ്പ് ഉപയോഗിക്കാവുന്നതാണ്.

നമുക്ക് ഇവിടെ ആവശ്യമായിട്ടുള്ളത് ഫ്ലാക്സ് സീഡ് അതല്ലെങ്കിൽ ചെറു ചാനയുടെ വിത്ത് എന്നാണ് മലയാളം. ഇത്‌ കണ്ടിട്ട് പലരും ചോദിക്കാറുണ്ട് മുതിര ആണോ എന്ന്. മുതിര അല്ല. ചെറു ചണവിത്ത് എന്നാണ് മലയാളത്തിലെ പേര്. നമുക്ക് ഇത് ഓൺലൈനിൽ നിന്നും സൂപ്പർ മാർക്കറ്റുകളിൽ നിന്നും വാങ്ങിക്കാൻ കിട്ടും. ചെറിയ കടകളിൽ നമുക്ക് ലഭിക്കുകയില്ല. ഇതിൻറെ പൊടിയും നമുക്ക് ലഭ്യമാണ്. ഫ്ലാക്സ് സീഡ് വാങ്ങിയതിനുശേഷം ഇതൊന്നും പൊടിച്ചെടുക്കുക. പൊടിക്കുമ്പോൾ ശ്രദ്ധിക്കേണ്ട കാര്യം ഉണ്ട്. ഇത് എല്ലാരും കൂടെ നോക്കുക. രണ്ടു നേരത്തേക്ക് ഉള്ളതാണ് അപ്പോൾ ചെയ്യുന്നത്.

രാവിലെയും വൈകിട്ടും ആണ്. രണ്ട് ടേബിൾസ്പൂൺ മാത്രമാണ് നമ്മൾ എടുക്കുന്നത്. ഈ ടിപ്പ് ഉണ്ടാക്കുന്ന സമയത്ത് മാത്രം നമ്മൾ പൊടിച്ചു എടുത്താൽ മതി. ഇനി നമുക്ക് ഒരു ഗ്ലാസ് ചൂടുവെള്ളം ആണ് വേണ്ടത്. കുടിക്കാൻ പറ്റുന്ന എത്ര അളവിൽ ചൂടുവെള്ളം എടുക്കുക. അതിലേക്ക് നമ്മൾ എടുത്തു വച്ചിരിക്കുന്ന ഫ്ലാക്സ് സീഡ് ഈ പൊടി ഒരു ടീസ്പൂൺ എടുത്ത് അതിലേക്ക് ഇട്ട് കൊടുത്തതിനു ശേഷം നല്ലതുപോലെ ഇളക്കുക. നമുക്ക് രാവിലെ വെറും വയറ്റിൽ കഴിക്കാവുന്നതാണ്. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയുവാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

We believe that everything we offer will be of benefit to you. You can record your comments and comments. I look forward to your valuable comments. If you like these tips, you should follow this page. ഞങ്ങൾ തരുന്ന ഓരോ നിങ്ങൾക്ക് ഉപകാരപ്രദമാകും എന്ന് വിശ്വസിക്കുന്നു.

നല്ല ഒരു ഡോക്ടറുടെ നിർദേശപ്രകാരം മാത്രം ഇത്തരത്തിലുള്ള അറിവുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് നല്ലത്. പലരുടെയും ശരീരഘടനാ പലരീതിയിലാണ് അതുകൊണ്ടുതന്നെ ശരീരം പല രീതികളിലാണ് പ്രതികരിക്കുന്നത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *