നിങ്ങൾക്ക് നരച്ചമുടി ഉണ്ടോ വെറും രണ്ടു മണിക്കൂർ കൊണ്ട് പൂർണമായും മാറ്റിയെടുക്കാം

വെളുത്ത മുടി കറുപ്പിക്കാന് നാടൻ വഴി. നരച്ച മുടി കറുപ്പിക്കാൻ നമ്മൾ നോക്കിയിട്ടുണ്ട്. പക്ഷേ ഒരുപാട് കെമിക്കലുകൾ ഉണ്ടാക്കാറുണ്ട്. അത് മുടികൊഴിച്ചിലിന് കാരണമാകാറുണ്ട്. ഇന്നത്തെ വീഡിയോയിൽ പറയാൻ പോകുന്നത് കെമിക്കൽ ഒന്നും ഉപയോഗിക്കാതെ തന്നെ നമുക്ക് നരച്ച മുടി കറുപ്പിക്കാൻ ഉള്ള മാർഗം ആണ്. വളരെ എളുപ്പത്തിൽ നമുക്ക് മുടി കറുപ്പിക്കാം. ആദ്യം തന്നെ വേണ്ടത് ഇൻഡിഗോ പൗഡർ ആണ്.

അതെ, നീല അമരി പൊടിയാണ് ആവശ്യമായിട്ടുള്ളത്. ഇത് കറുപ്പ് നിറം നൽകുവാൻ സഹായിക്കുന്ന ഒന്നാണ്. നീല അമരിയുടെ ഇല ഉണക്കി പൊടിച്ചിട്ടാണ് ഇത് തയ്യാറാക്കുന്നത്. ആയുർ വേദ കടകളിൽ നിന്ന് വാങ്ങാൻ ലഭിക്കുന്നതാണ്. 100% പാർശ്വഫലങ്ങളില്ലാത്ത ഒന്നാണ്. നീല അമരി പൊടി 2 ടേബിൾ സ്പൂൺ ഒരു ബൗളിലേക്ക് എടുക്കുക. പച്ചനിറമാണ് ഇതിന്. ഇനി മൈലാഞ്ചി പൊടി 2 ടീസ്പൂൺ ആണ് ചേർക്കേണ്ടത്.

വാങ്ങിക്കാൻ ലഭിക്കുന്നതാണ്. ഇത് രണ്ടും അങ്ങാടി കടകളിലും ഓൺലൈനായും വാങ്ങിക്കാൻ ലഭിക്കുന്നതാണ്. ഇത് രണ്ടും ഒരുമിച്ച് ചേർത്ത് യോജിപ്പിക്കുക. ഇതിലേക്ക് ചെറുചൂടുവെള്ളം ചേർത്ത് ഒരു ടീസ്പൂൺ ചേർത്ത് ഇളക്കി കുടിക്കുക. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയുവാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായും കാണുക.

We believe that everything we offer will be of benefit to you. You can record your comments and comments. I look forward to your valuable comments. If you like these tips, you should follow this page. ഞങ്ങൾ തരുന്ന ഓരോ നിങ്ങൾക്ക് ഉപകാരപ്രദമാകും എന്ന് വിശ്വസിക്കുന്നു.

നല്ല ഒരു ഡോക്ടറുടെ നിർദേശപ്രകാരം മാത്രം ഇത്തരത്തിലുള്ള അറിവുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് നല്ലത്. പലരുടെയും ശരീരഘടനാ പലരീതിയിലാണ് അതുകൊണ്ടുതന്നെ ശരീരം പല രീതികളിലാണ് പ്രതികരിക്കുന്നത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *