ആരോ പ്രവേശിക്കാത്ത ഒരു കിടിലൻ സംഭവം തയ്യാറാക്കാൻ ഓറഞ്ച് തൊലി മാത്രം മതി ഇനി ആരും കളയരുത്

ബാല്യകാലങ്ങളിൽ ഓറഞ്ച് എന്ന് കേട്ട് കഴിഞ്ഞാൽ ആദ്യം ചെയ്യ്യുന്ന ഒരു പരിപാടിയുണ്ട്. ഓറഞ്ച് കഴിക്കുന്നതിനു മുൻപ് അതിൻറെ തൊലി ഇതുപോലെ എടുത്ത് മുൻപിലിരിക്കുന്ന ചേട്ടന്റെയോ അനിയത്തിയുടെയോ കണ്ണിലേക്ക് ഒരു കീറു കീറും. നമ്മൾ ഇത്‌ ഒന്നും പറയുവാൻ അല്ല വന്നിരിക്കുന്നത്. അതിനു ആവശ്യമായിട്ടുള്ളത് കുറച്ച് ഓറഞ്ച് തൊലിയാണ്. നമ്മൾ ഇവിടെ ഒരു 5 നാരങ്ങയുടെ തൊലി എടുത്തിട്ടുണ്ട്. ഇനി ഇത് നല്ലതുപോലെ മിക്സിയുടെ ജാറിൽ ഇട്ട് ഒന്ന് അരച്ചെടുക്കണം. അരച്ചെടുക്കുന്ന സമയത്ത് ഓറഞ്ച് തൊലി ചെറുതായി മുറിച്ചിടുക. അതിനുശേഷം നല്ലതുപോലെ അരച്ചെടുക്കുക.

വെള്ളം ചേർക്കാൻ പാടുള്ളതല്ല. വെള്ളം ചേർക്കാതെ നല്ലതുപോലെ അരച്ചെടുക്കുക. അതിനുശേഷം നമുക്ക് അത് മുഴുവൻ ആയിട്ടും ഒരു പാത്രത്തിലേക്ക് മാറ്റി എടുക്കുന്നതാണ്. ഇനി ആവശ്യമായിട്ടുള്ളത് വിനാഗിരി ആണ്. അപ്പോൾ നമ്മൾ വിനാഗിരി ഇതിലേക്ക് ഒഴിച്ചുകൊടുക്കുക. നമ്മൾ എത്രത്തോളം ആണ് എടുക്കുന്നത് അതനുസരിച്ചു ആയിരിക്കും നമ്മൾ വിനാഗിരി ഒഴിച്ച് കൊടുക്കേണ്ടത്. നല്ലതുപോലെ ഇളക്കി എടുക്കുക. അതിനുശേഷം ഒരു പാത്രം കൊണ്ട് അടച്ചുവയ്ക്കുക. ഒരു മൂന്ന് ദിവസം മുഴുവൻ ഇങ്ങനെ വെക്കുക. ഒരു മൂന്ന് ദിവസം കഴിഞ്ഞ് തുറക്കാം.

മുഴുവൻ സത്തുക്കൾ ഇതിൽ ഇറങ്ങിയിട്ടുണ്ട്. ഇനി ഇത് ഒരു അരിപ്പയുടെ സഹായത്തോടെ നല്ലതുപോലെ അരിച്ചെടുക്കുക. മുഴുവൻ നമുക്ക് ആവശ്യം ആയിട്ടുണ്ട്. ഇപ്പോൾ നമ്മൾ അത് മുഴുവനായി അരിച്ചെടുത്തിട്ടുണ്ട്. ഇനി നമുക്ക് ചേർത്ത് കൊടുക്കേണ്ടത് ബേക്കിംഗ് സോഡാ അല്ല എന്നുണ്ടെങ്കിൽ ബേക്കിംഗ് പൗഡർ ആണ് നമുക്ക് ചേർത്ത് കൊടുക്കുന്നതാണ്. ഒരു ടേബിൾസ്പൂൺ നമ്മളിൾ ഇലേക്ക് ചേർത്ത് കൊടുത്തിട്ടുണ്ട്. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയുവാൻ വേണ്ടി വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

We believe that everything we offer will be of benefit to you. You can record your comments and comments. I look forward to your valuable comments. If you like these tips, you should follow this page. ഞങ്ങൾ തരുന്ന ഓരോ നിങ്ങൾക്ക് ഉപകാരപ്രദമാകും എന്ന് വിശ്വസിക്കുന്നു.

നല്ല ഒരു ഡോക്ടറുടെ നിർദേശപ്രകാരം മാത്രം ഇത്തരത്തിലുള്ള അറിവുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് നല്ലത്. പലരുടെയും ശരീരഘടനാ പലരീതിയിലാണ് അതുകൊണ്ടുതന്നെ ശരീരം പല രീതികളിലാണ് പ്രതികരിക്കുന്നത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *